Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Bush amekuja kufanya nini Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Dec 2, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini malengo ya Bush kuja Tanzania mara kwa mara?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    anataka kuhakikisha kigamboni yake haijazama baharini,na pia kumshukuru kwa mara nyingine tena jk kwa kuwapa madini ya uranium.
     
  3. oba

    oba JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    usiulize makofi polisi, amefuatilia maendeleo ya dili lake la madini ya Uranium; jamani vitu vya bure vina gharama, wasipowaambia muwe mashoga watahakikisha kila natural resource mliyo nayo wanaimiliki wako!!!!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    nchi yetu inauzwa tukishuhudia . .
     
  5. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Uranium ya Namtumbo Songea, vinginevyo aje kutafuta nini bongo?
     
  6. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Amekuja kwa Freemason mwenzake kumpa "Further Instructions!"
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio maana naona katiba yetu ina mapungufu na inafaa iangaliwe upya,tabia ya siri siri ktk uwekezaji hapa Bongo inazidi kulitafuna taifa letu vibaya sana. Eeee Mungu tupe watanzania ujasiri wa kutambua na kuzuia mali ulizotupa tangu ulipoiumba dunia zisiendelee kuporwa na mabeberu wakishirikiana na watanzania wenzetu.
    Najua kuapa ni dhambi lakini kwa hili naapa" HAIWEZEKANI RAISI WA MAREKANI AJE BONGO KWA ISSUE ZA CHARITY TU" eti chandarua, cancer nk nk!!!!!kumbukeni Marekani haina rafiki wa kudumu, wanachoangalia ni maslahi tu.
     
  8. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmeongea yote mmesahau kitu kimoja ambacho mmekiona ni kidogo sana kwake nacho ni A-Z Arusha!!!!!!!
     
  9. k

    king11 JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​bei gani ameuziwa Tanzania?
     
  10. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dogo 2mefanya barter trade ye ame2pa vyandalua cc 2mempa madini
    vp imependeza eeh!
     
  11. L

    Lsk Senior Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MgungaMiba;2920468] Amekuja kwa Freemason mwenzake kumpa "Further Instructions!"
    ................NAUNGA MKONO HOJA!!
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amefuata nyumba ndogo yake kwa Mtogore
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuangalia kiwanja chake cha kigamboni na mgodi wake wa uranium
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona iko wazi jamaa anaviwanda vya silaha je hapo uwezi kujua kilichomleta??
     
  15. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,110
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Halafu walimu wetu wa historia wanadai waafrica tulikuwa na nguvu na tupo stable kuliko wazungu saijaona mahala popote wa tz tunashinda hila za wanzungu hata moja
     
  16. double R

    double R JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    Nafikiri amekuja kuuliza kulikoni wafanyakazi wake wa mgodi Barrick Mara wanasumbuliwa.
     
  17. s

    semako Senior Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekuja kuangalia sehemu yake ya KIGAMBONI tuliobadilishana na vyandaruaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halafu sa hiz ndo nipo huku nazurura!
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Miaka 50 ya Uhuru, Tanzania ya tatu kwa kuomba misaada duniani. Inafuata Iraq na Afghanistan, ndo maana wakamwita Bush aje kuongeza nguvu ya misaada ili tuwe wa kwanza kabisa kwa pupewa misaada duniani!

    Kweli tumeharibu tunawezwa na tunasonga nyuma!!!
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ya kaisar mwachie kaisari
     
Loading...