Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George bush akiwa mapumzikoni uingereza!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamaka, Aug 3, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    George Bush alikwenda mapumzikoni Uingereza na akapata nafasi yakukutana na malkia Elizabeth..Malkia akataka kupima akili ya Bush akamuuliza hivi;Mtoto aliyezaliwa na Baba na Mama yako lakini si kaka wala dada yako anaitwa nani? Bush akawaza we akakosa jibu.Basi Malkia akamuita Prince Charles akamuuliza vile vile. Prince charles akajibu “Ni mimi”.Malkia akaridhika na jibu hilo sahihi, Basi Bush akarudi Amerika akamuuliza Mstaafu mwenzake Dick Cheney: Mtoto aliyezaliwa na Baba na Mama yako lakini si kaka wala dada yako anaitwa nani? Cheney akawaza we akakosa jibu, Ikabidi Bush amuagize Cheney aende kumuuliza Obama!Cheney akafika ikulu akamuuliza Obama : Mtoto aliyezaliwa na Baba na Mama yako lakini si kaka wala dada yako anaitwa nani? Obama akajibu; “Ni mimi”. Dick Cheney akaridhishwa na jibu na akarudi mbio kwa George Bush akamwambia nimepata jibu sahihi NI OBAMA!!!!! Bush akamwambia ACHA UPUMBAVU NI PRINCE CHARLES!!!!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    You people need to get over George Bush...geeeez
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    are you republican ?just laugh and get over with it,jjjjjjjjjeeeeeeeeeeeeeeez!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    You are playing with brain! we ni mthiologia?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hapana ni mkatkumen!
     
Loading...