Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GENYE..hivi na wao wanafeel kama sisi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Oct 25, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najiuliza hivi wanawake wanakuaga nafeeling kama sisi? wife kasafiri hapa nilipo mpaka kazi haziendi....nina genye mpaka nachanganyikiwa....alafu kila demu namuona mkali......hata mama mpika chai namuona kasimama...hehehehe balaa hili.
    Ila nitashinda tu majaribu maana bado wiki tatu arudi.
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pepo ilo nenda kafanyiwe maombi haha
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    halahala mti na macho....hapo ndio utajua umuhimu wa small house
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    sidhani kama yatamsaidia....apambane tu ndio suruhu mkuu
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hHhahaha....jamani hii utamu ni bala. kamatia kimada mwana ushushe mzigo bwana.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,691
    Trophy Points: 280
    Hahahahah lol! Na wao si binadamu banaa!? Subiri tu wiki tatu zinakaribia kukatika ila angalia usipate mfadhaiko na kuvamia huyo mpika chai hapo kwa ofisi....chezea genye weye!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tru dat mkuu ndo mana hata walio makanisani na misikitini tunaskia wamebaka
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa! Itakuwa ungonga 40 sasa ndo unakumbwa na ile hali ya MIDLIFE CRISIS ambapo unakuwa na CRUSH na kila demu anaekatiza mbele zako!!!! Alafu timing ndo imekuwa ndivo sivo wife hayupo!!!! Hapo we jisevie tu NOT TOO LONG UTAITWA BABU!!!!!! Na siku hizi hawa broiler na soseji nguvu zinaisha MAPEMAAAA unabaki kujutia chances ulizopotezaaaa!!!! Maisha ni sasa Uzeeni ni MEMORIES NA MAHESABU TU!!!! Make the memories matter so as you will be enjoying them in your old age.!!!!!


    (Caution: DONT TRY THIS AT HOME)
     
  9. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Kuendekeza mwili,
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama umeshindwa kuopoa kimwana,dondoka kitu cha sabuni,might help,angalia usije kubaka mkuu
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    umeona sasa...watu wanasema maombi kwa geresha tu...issue ni lazima ufanye kitu mkuu
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nashindwa kuchangia sijui maana ya benye. Ndio tatizo la kutembelea majukwaa ya watu wazima!
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapa ndo nawakubari waliobuni Sharia, mda huu ungeenda kujikamulia mke wapili, watatu au wanne, kutegemeana na tamaa zako, ni katika hili tu huwa natamani ku-slim
     
  14. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nashindwa kuchangia sijui maana ya genye. Ndio tatizo la kuvamia majukwaa ya watu wazima!
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Hata lugha ya picha huoni...?
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bonge la ushauri maana ukizidiwa unaangalia wapi pa rahisi vinginevyo unaweza tamani hata msichana wako wakazi..
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asie jua maana asiambiwe maana sosi somo la kiswahili
     
  18. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo juu Umepatia kabisa tatizo mimi muoga sana aisee..siwezi kabisa kumtokea demu......nahisi kama wife atajua vile.
     
  19. S

    Sukula JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    hapo ndo nyumba ndogo huwa zinatokea.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
    nilijua tuu!

     
Loading...