Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Genuine Leather Handbag for Corporate Ladies

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nkandi, Oct 29, 2012.

  1. Nkandi

    Nkandi Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Handbags from UK for Corporate Ladies are now available (Brown and Black), delivery is free within Dar Es Salaam @130,000/=

    For order contact:0784860899
     

    Attached Files:

  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Heading na ujumbe tafauti. Kwenye heading unasema genuine leather, kwenye post hausemi kama ni genuine leather. Genuine leather kwa bei hiyo? Inavutia machoni lakini.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Majina gani ya lebo?
     
  4. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimwambie Paw akununulie?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Zote ziko kama hiyo au kuna aina tofauti tofauti?
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    only for corporate ladies? .....mhhhh segregation !!!!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    :mwaaah:paw wala hahitaji kuambiwa, anajua mwenyewe what to buy his lady. Wewe tulia tu.
    sasa na wewe huko mgombani hii unataka upeleke wapi. Haitoshi kuweka na nyanya na kabichi.
    Samahani lakini:shut-mouth::fencing:
     
  8. N

    Natalia JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lol mimi nauza 70,000 shillings.
     
  9. Nkandi

    Nkandi Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni sawa,hamna sababu ya ku argue,gharama ya bidhaa na ubora ndiyo inayo determine bei,nakushauri uwatangazie watu bidhaa yako hili soko liamue.

    Kila la heri Natalia katika biashara yako
     
  10. Nkandi

    Nkandi Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Salaam, King'asti hiyo ndiyo bei tunayouza ndugu,ina ubora wa uhakika kama ilivyo kwenye picha
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We unauzia kwa Obama?
     
  12. Nkandi

    Nkandi Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Riwa;4936587 zipo chache sana,hawauzi zaidi ya 40pcs kwa mtu mmoja,zipo black na brown tu aina hiyo hiyo
     
  13. Nkandi

    Nkandi Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yoyote tunamuuzia,ingawa wanaothamini ubora wa bidhaa kama handbags wengi ni wa aiana hiyo kwa mujibu wa nafasi zao,kumbuka lazima uwafahamu wateja wako unapotaka kuuza kitu...
     
  14. Nkandi

    Nkandi Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama unavyoiona ndugu Ritz, hii ni plain handbag
     
  15. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi kama ni lebo ya D&G niambie nizijie zote kwa mpigo
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nataka nimkamatie moja wifi/shemeji yako sasa atajuaje nimekamata bei mbaya huo mzigo ili anipende mara dufu
     
  17. Nkandi

    Nkandi Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Atajua kutokana na ubora wake na uzuri wa handbag yenyewe,zipo unique sana,hakika ataona upekee wake kwako kwa kumpatia zawadi ambayo haipo kwa wengine.
     
Loading...