Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gentleman

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Feb 17, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wapendwa MMU,
    ni udadisi tu...
    Ni kwanini vdume walio na status ya kuitwa gentleman wanakuwa wahanga wa....
    - kutamkiwa lolote na wenzi wao
    -kubishiwa hata kama hoja yako kwa mwandani wako ni ya msingi
    -kuingiliwa ktk ratba zako za kimaendeleo haijalishi umemweleweshaje mwenzi wako...
    Nawakilisha......
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    "Status ya kuitwa Gentleman" ni ipi hiyo?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwenye maisha unaweza ukapata mengi kwa kufanya Compromise na kuacha mwenza wako ashinde mabishano mengi

    Tuseme kama hizi argument ndogo ndogo zote huwa unakubali kushindwa huoni labda siku likija jambo kubwa utakuwa na upper hand, sababu utaonekana kwamba wewe ni mstaarabu na huwa unamwachia and now its her turn to compromise..

    Kwahiyo mkuu mambo madogomadogo kama hayatakusumbua sana let her win ni kwamba hapo unainvest for the future..
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi gentleman ni status ya watu fulani fulani!!! Wengine tulikuwa hatufahamu. Hivi kwenye hafla fulani wanaposema 'ladies and gentlemen' huwa wanamaanisha nini??
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Gentleman kwa kiswahili ni nini vile?? Mie sijui bana hebu nifafanulie. Nimewahi kusikia kwenye sherehe mbali mbali watu wakisema Ladies and Gentlemen huwa wanamaanisha nini?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ladies - Dena Amsi
    Gentlemen - BE
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha BE toka nimerudi simuoni sijui kaenda wapi jamani my dear wangu ha ha ha

    Sasa kama ndo wanamaanisha hivyo kulikoni mwenzetu anasema gnetleman hebu nisaidie
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Gentleman = Mwanaume mpole,mkarimu, muelewa
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmhhh kwahiyo wale wanaosema Ladies and Gentlemen kwenye sherehe wanakuwa wanajua woooooooote waalikwa kuwa wana hizo tabia au???

    Haya bwana asante kwa ufafanuzi nilikuwa sifahamu
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haswaaaaaaaa hata kama atakuwepo wa tofauti atajificha maana ataonekana wa ajabu kwa hiyo mhiyo salaam ni silaha pia
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa hayupo na hajulikana lini atarudi itabidi nikamtafute GONGO LA MBOTO for the time being ngoja ikae hivi

    LADIES - Dena Amsi
    GENTLEMEN - The Finest
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mabibi na mabwana
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kimbweka hata Eminem mwenye ni Gentlemen pamoja na kuwa alikuwa ni drug addict
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    He has changed from a gangstar to a gentleman
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Eeehhhh sawa
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Soma signature yako halafu utapata majibu sijui wameambizana na huyo aliyeko kwenye signature yako???

    Maana wamepotea wote ghafla mwengine kala BAN huyu wangu ndo simuoni kabisa
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo gentlemen wako nilisikia kaenda Tanga sasa si unajua habari ya huko ilivyo l.o.l
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Watamuachia tu si unajua kwangu hawezi toka??? Halafu jibu simu basi
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    -Ni kweli Mkuu... kwa upande wa majadiliano na mabishano naweza kukubaliana na hoja yako...
    -Baada ya kuzichunguza 'couples' kadhaa ninzozifahamu...Naashawishika kuamini wanawake wengi wakishapata mwenzi amabae ni 'jentomani' na wakishamfahamu vema, taratibu wanajisahau wanaanza kugeuka wabinafsi katika mahusioano. Na hapo ndipo jentoman mjanja anajikata zake na mjinga anageuka mtumwa katika mahusiano... uongo?:coffee:
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli Mkuu, Binadamu...

    "Give them an Inch and They Take a Mile"

    Unaweza wewe ukawa mstaarabu wenyewe wakachukulia ni *****..., kwahiyo naona sometimes inabidi upime kama kitu hukipendi kabisa unamwambia mtu na unaonyesha kutokuridhika nacho, lakini compromise kwenye haya mambo lazima iwepo haya mambo madogomadogo uaacha na mwenzako nae afeel kwamba na yeye ni part ya "Captain wa Jahazi" lakini nadhani pia inabidi msichana na yeye akipata Gentleman basi ajaribu kuwa a LADY
     
Loading...