Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Genius bibi kizee

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Aug 31, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bibi kizee mmoja alidondosha shilingi 1,000, akawa anahuzunika na kulaani sana, basi mjukuu wake akamwambia, bibi usijali kwani hiyo ni sawa na kutoa sadaka na Mungu atakulipa mara kumi zaidi.

    Basi baada ya siku kama mbili yule bibi kizee akaokota noti ya shilingi 10,000,kuona vile akaamua kuliuza shamba lake shilingi milioni 1 kisha akaenda kuzidondosha maeneo yale yale aliyoangushia shilingi 1,000 (ili baadae apate milioni 10 kama alivyodondosha shiling 1,000 akapata shilingi10,000)
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...hahahaaaaaaaahaaaaaaaaaa!! Bibi ana mawazo ya kifisadi!!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hana tofauti na wanaozipeleka kwa matapeli zizaane!
     
  4. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kwenye mipango yako ukiweka na bahati kamwe usitegemee kufanikiwa!
     
Loading...