Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Genital mutilation of women: the Knife of Love?

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Jan 23, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Genital mutilation of girl, FGM is carried out with knives, scissors, scalpels, pieces of glass or razor blades. Anaesthetic and antiseptics are not generally used.
    [​IMG]
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    la ilaha ila llah...
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    eh?
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaaaaa!!!!! Disgusting
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii kitu banaa aarrghh!!!!!!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia hii picha nimepata maumivu ya ghafla ya sehemu za siri:sad:
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha some society still practice this inhuman and degrading act.
     
  8. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    ..wanadumisha mila?
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mbona wanaume wanakatwa hivyohivyo?
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiniambie wanangolewa kichwa!!!
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Pole. It was not my intention to create pains on you.
     
  12. a

    al-karim Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba unatafta EQUALITY between men and women?au?hujui kuna tofauti kati ya mwanaume na mwanamke?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Arrrrrrg!Natamani nisingeangalia hiyo picha!Hivi hao wakataji hua wanajiskiaje??Maana kujifikiria kama mkatwa au mkata vyote vimenishinda!Nawaonea huruma wanaopitia hayo!
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tohara zote hazifai! Najiuliza kama ningetahiriwa ukubwani-tena kiasili kule kwetu gvi linakatwa na kisu butu-bila ganzi... ingekuwaje!!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Oooh!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanza ukisikia nadhani ungetoka nduki
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha shoti bwana kichwa gani???
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Very disgusting tena huko mkoa wa Mara ndio usisikie kabisa
     
  19. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,452
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Tunadumisha mila...

    Ila tukubali white man ni kichwa! Hizi mila tunaanza kuzikandya kwa sababu mzungu kasema ni mbaya na inhuman!

    Zamani alisema abortion ni mbaya tukafuata....abortion tukapiga marufuku...utandawazi umeingia kaanza kussuport abortion...right to choose..wao wanaita.....here we go..na sisi tumeanza kulalama kwamba abortion iruhusiwe.......white man..alikuwa anachukia ushoga na sisi tukafuata....tukasema atayeonekana shoga..ni adhabu kali....leo hii amebadili msimamo..na sisi "tumeona mwanga"..tunasema ushoga ni human rights uruhusiwe.......Whiteman...zamani alikuwa na familia kubwa na wake wengi.. na sisi tukafuata....leo hii hataki hata kuwa na familia...na sisi tunafuata..tunasema we are too busy with life to take care of families....nk nk..sasa jamani mniambie where and when will it end? White man..alitutawala miaka mia na ushee......hakujifunza mila zetu wala lugha zetu....leo sisi tunaambiwa kusudi uwe mtu wa maana lazima uongee lugha ya whiteman......na sisi tunasema..sawa kabisa..kama Ivuga na Masanilo wasipoongea lugha ya white man tunasema..hawajui lolote..na wakikosea kuitamka..inaweza hata kuwa ground ya kuwanyima kazi......hata kama ujuzi wa kazi wanao.....next time..watatembea uchi..na sisi tutasema yes..ni human rights to privacy and "right to our bodies.."....

    To me, it seems we have delegated our capacity to think to the whiteman...My question is....why is it that we AFRICANS dont have our original thinking to determine what is good and bad for us? Mpaka tuambiwe?? au mpaka mwingine afanye?? na akibadili msimamo..na sisi unabadili..... Its scary..isnt it?
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poor kid mungu msaidie
     
Loading...