Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Genge la Zuma linavunja "The Scorpions," Afrika inaenda wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbalamwezi, Feb 15, 2008.

  1. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wana JF, demokrasia ya Afrika sasa inashangaza sana. ANC wanapanga ku ivunjilia mbali taasisi bora kabisa barani Africa, katika uchunguzi, The Scorpions. Hii ni elites unit iliyoundwa miaka michache iliyopita kwa muundo wa USA's FBI, ikiwa na kazi ya kuchunguza rushwa kubwa kubwa na uhujumu uchumi mkubwa, kwa ujumla uhalifu mkubwa kabiusa unaoweza kufanywa na viongozi au magenge ya kimataifa.

    Wanasiasa wa South Afrika sasa wanaiogopa kupita kiasi, na wanainvunjilia mbali. Hii ndiyo imejaribu sana kumshughulikia Zuma, Police Chief jack Selebi, na hata Bosi wao wenyewe in the past few weeks.

    Madhara ya kuvunja hii unit na kuingiza katika idara ya polisi ni yepi?
     
Loading...