Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Genge la mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Nov 9, 2010.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wenzetu Kenya wanateswa na genge haram la mungiki genge hili lime weza kuingiza wanachama wake kwenye nafasi nyeti za uongozi nchini Kenya bungeni hata kwenye baraza la mawaziri, hapa kwetu kuna genge hatari la mafisadi limeiga staili ya mungiki lili anza wakati wakura za maoni lika fanikiwa likafanya kila njia mtandao wao uingie bungeni wengi wameingia sasa wamehamia kwenye uspika, wakifanikiwa watahamia kwenye baraza la mawaziri. Baada ya hapo wataanza safari ya 2015 nakutakua hakuna wakuwazuia kwa nguvu ya pesa walizo ibia serekali.mfano ni fisadi Chenge kuutaka uspika
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu atunusuru kwa balaa hili.
     
Loading...