Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geneva ya Afrika ni chafu....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaburungu, Mar 13, 2011.

  1. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Takribani wiki nne mfululizo eneo la stendi ya mabasi madogo almaarufu vipanya ni chafu na linanuka. Eneo linalotia kichefuchefu zaidi kutokana na hewa iliyochanganyika na uvundo wa taka zilizochanganyikana na maji taka ya mfereji, ni stendi ya vipanya kueleke Usa river. Harufu hiyo ni matokeo ya kufurika kwa mifereji ya majitaka kulikosababishwa na utupaji wa taka katika mitaro hiyo. Je ungozi wa jiji haulioni hili? Naomba kuwasilisha.
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Soko la mjini kati pia bange, gongo zinauzwa wazi wazi kama vocha za simu!!
     
  3. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unategemea nini ikiwa Madiwani asilimia tisini (wakiwemo madiwani wa viti maalum) hawajaliona darasa la saba?. Hata huyo Meya aliechaguliwa na CCM vision yake ni ndogo mno. Hao mameya waliopita nao walikiwa ma bomu tu wenye njaa hasa. Arusha haitabadilika mpaka hapo Meya atakapochaguliwa na wakaazi wa Arusha na sio kwa kupigiwa kura na madiwani wenye njaa kali. Pia Meya anatakiwa kuwa ni mtu aliyekuwa na vision na exposure ya kutosha.
     
Loading...