Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Generators information needed

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kibukuasili, Jun 19, 2010.

  1. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta website yenye maelezo ya kina kuhusu generators. Mafundi wa kibongo naona wanabahatisha. Nimeshauriwa na mafundi mbalimbali na ushauri wao una tofauti sana!! (from 25kva - 40kva) Sasa nataka ni find out mwenyewe. ABC za mambo hayo ninazo lakini si saana
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mantrac wana mafundi wazuri sana wa gen set na mitambo mingine ya earth moving. Umewajaribu ukaona wanabahatisha? They employ quafied people and train them alot.
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani lakini nahisi unachemka kwa kusema mafundi wa kibongo wanababaisha!

    Masuala ya genereta ni rahisi mno ila wewe unavyoonekana haujui unachokitafuta ndo maana unataka upewe website. Weka shida yako hapa tutakusaidia. Tuambie unapata shida gani, ni make gani na inatumia Engine gani then we can sort you out.

    By the way Genset ya 25kVA - 40kVA ni vidogo sana tu na hata matumizi yake mara nyingi ni household au kwenye ofisi ndogondogo kwa hiyo ni common sana tu.
     
Loading...