Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Generator zinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Konaball, Mar 20, 2012.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    generator mbili used zinauzwa

    1-PERKINS KVA40 diesel Tsh, 25.000,000/-

    2-HATZ KVA 15 diesel Tsh. 15,000,000/-

    wasiliana namba 0712-404936
     

    Attached Files:

  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni mali ya jeshi
     
  3. K

    Konaball JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    zisikutishe ni rangi tu sio za jeshi
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hizi kwenye nyumba za kawaida kwani unaitaji tena umeme wa tanesco na pia bado hizi hupiga kelele au laa manake hela yote hiyo
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hilo la kv40 la ukweli sana,sema hilo la kv15 wajeda wanaweza wakalichukua tu si unajua wale jamaa?
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hilo la Kijeda ni used au? manake Us Army wanatumia hayo kule Afghan..
     
Loading...