Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Generator za umeme ni bei gani na nichagueje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Jan 13, 2011.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naomba kujua bei za jenereta na pia niangalie nini wakati wa kununua? kuna zisizopiga kelele?

    Pia maduka gani wapo bei nzuri dar, kama kuna mji mwingine wanauza niambie pia.

    na utajuaje inatosheleza nyumba yako na nani anai connect

    shukurani.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Zisizokuwa na kelele ni solar na wind power nadhani.
     
Loading...