Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

General tyre yageuzwa ukumbi wa harusi!! Hii ni laaana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mujungu, Oct 21, 2011.

  1. mujungu

    mujungu Senior Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa sisi wa humu humu huwa tunapata story kuwa Ulaya Nyumba za Ibada zilikosa waumini, zikageuzwa Nyumba za starehe nk. Hapa kwetu leo viwanda tumegeuza sehemu za kufanyia harusi , video shoo , maghala na sehemu za kupata vyuma chakavu!!! inatisha sana. Mara kadhaa nikelekea nyumbani njiro, huwa naumia roho sana nionapo ndani ya Kiwanda cha General Tyre Kumepambwa kwa ajiri ya harusi na mengineyo mengi, Kwangu mimi hii ni laana. hatuoni haibu hata kidogo. Kweli sehemu ya kuzalisha ajira na kuchangia uchumi kukua tunafanya ukumbi wa harusi. TUMETHUBUTU, TUMEWEZA, NA TUTAENDELEA KUWA MASKINI.

    NAWASILISHA .
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo ni tisa lakini kumi ni pale utakapoona sehemu hiyo hiyo inakuwa na sehemu ya kufanyia makongamano ya vifo. Tanzania kwishney.
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    viongozi wako busy na matamasha. wadogo nao wako busy kuchonga michongo kutengeza mafurana, caps, scaff, na tenda ya vyakula na vinywaji, VIWANJA VYA MNAZI MMOJA VIMEGEUZWA SEHEMU YA KUHALALISHA UFUJAJI WA KODI ZA WATANZANIA.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    tuendelee kuomba tu ya gadaf yaje hata huku bongo.
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole sana mzee. ila mi naona bora ya hayo kwa kuwa ndo tunayoyaweza kuliiko kulazimisha jengo litumike kwa kiwanda huku haiwezekani. Mpoto alisema hata madarasa ikibidi tuondoe wanafunzi ili tufuge kuku. duh. kama wamejimilikisha ndo tatizo ila kubadili matumizi poa tu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Ama kweli tuna kila sababu ya kusherehekea miaka 50 ya uhuru.kha!
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Maendeleo hayo, watu si wanalipia
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Maendeleo hayo, watu si wanalipia kufanya harusi ndani ya kiwanda.
     
Loading...