Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

General Tyre inauzwa kesho, na EL ndiyo mnunuzi kwa B5

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyangomboli, Jul 13, 2012.

  1. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi, kwa habari au tetesi nilizopata kama lisaa limoja lililopita ni kwamba General Tyre kesho inapigwa mnada na EL atanunua kupitia watu wake.

    Je, kama ni kweli kuna umuhimu wa kufanya hivyo? Kwa nini tusipinge na badala yake Serikali ikifufue kiwanda pekee kama kile?

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ndo ujue serikali inayojichanganya, wanasema ni ya kijamaa lakini wanaamini katika ubinafsishaji
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Basi mambo yatakuwa yamebadilika!!!anayekiua kiwanda leo ndio mnunuzi??Na wale walioachishwa kazi watalipwa na nani?EL?
    Hii nchi imejaa miujiza kila kukicha!!!
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wameshauza kila kitu sasa hichi kimoja itasaidia nini? acha wamalizie tu, lakini wakae wakijua watakuja jibu tu muda si mrefu ujao!!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari hazina ukweli, imetangazwa bungeni na mwanasheria mkuu wa Serikali, baada ya Mbunge mmoja kutoa hoja ya dharura, kuwa mnada ulioamriwa na mahakama hautokuwepo tena umesimamishwa kwa pingamizi mahakamani.

    Usipotoshe Umma.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,158
    Likes Received: 11,431
    Trophy Points: 280
    kwani jumamosi ni mbali??
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo Jumamosi.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Wewe zomba! Nimeshakutahadharisha kitambo tu ya kwmb hebu somaga alama ya nyakati Ndg yangu!

    Lisemwalo hakika lipo na kama halipo hakika laja!
    Haya yote tumeshapataga tetesi kabla hata ya kuenguliwa Ubunge wa G. Lema!
    Na issue kubwa ya kuenguliwaga huyu Kamanda Ubunge tulijua kabisa ni uuzaji wa kiwanda hii na ni ili mafisadi waneemeshee A/C zao aingali Watanzania wanateseka!

    Ila hakika hawa ccm wanajiona wao ni wajanja lakini siku zote mbio za sakafuni itaishia ukingoni.
    Ngoja tuone kama machozi ya Watanzania wapatao elfu nne na mia tano waliokosa haki yao pale kama itaenda bure!

    Kama MUNGU tunayemtegemea hayuko hakika tutajuaga one day tu!

    Ngoja tuone usemi uliokuja!
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuna matangazo katika gazeti la leo jumamos kutahadharisha watu juu ya mnada huo,kuwa ni batili
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu kwa kunifungua zaidi kuhudu hawa mafedhuli.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Hon. Edward Ngoyai Lowassa ni mjasiriamali imara. Tumuige
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    True dat, mh yule bonge la mtu kama le mutuz alilisema hili bungeni na AG alitolea ufafanuzi kwamba mnada hautofanyika kwani serikali washaweka zuio mahakamani
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usichokielewa ni nini? haya leo ni Jumamosi, muulize Lema wako mnada upo au hakuna.

    Prove me wrong. Blah blah blah zanini?
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jumamosi ni leo. Vipi kinachoendelea?

    Nchi itajengwa na wenye moyo na italiwa na wenye meno.
     
  15. f

    filonos JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    SASA IVI NI JUMAMOS TUONE AU TUSIKIE kinacho endelea
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Serikali imeshajivua shughuli za baishara Nyangomboli jipande wewe na ukoo wako na nyie mkanunue
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So pingamizi lime work out? If so,what is next?
     
  18. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ndaaga Baba!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnada umekwisha? Jumamosi ndio inaondoka hivyo, kwa shillingi ngapi?
     
  20. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,877
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    Na hata mnada ungefanyika na EL ashinde kwani kuna tatizo gani?
    Watu hawana ajira wanataka kazi hawaangalii nani atawapa kazi so kuzuiliwa kwa huo mnada ni kuendelea kuumiza zaidi ya watz 300 ambayo wangepata ajira hapo.
     
Loading...