Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

General Kiaro anaagwa na mkuu wa mkoa; Kanumba, Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Murrah, Apr 12, 2012.

  1. M

    Murrah Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anagalia magamba priority zao ni cheap politics Uswahili, Mkuu wa mkoa hastaili kuongozi kuaga mwili wa General Kiaro hata maja. Cheneral kama alivyojulikana hapa kijijini aliifanyia nchi hii mambo makubwa na ya heshima miongoni mwa mataifa. He was honest and strong man, he coordinated logistics to defeat Amini while current Fisadis runing scared like headless chicken. He deserve the best and respect TZ has to offer to our hero.
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haitokei sehemu nyingine tena zaidi ya tz kwa watu wake kushadadia mambo ya kipuuzi.
     
  3. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Eh jamani kweli? Amakweli msanii huzika wasanii wenzie
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,750
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ndo maana yake!!
    Hutaki au???
    Tena kwa Kanumba jamaa katoa 10Mil, kwa huyo Kiaro wako je????
     
  5. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kiaro alikuwa amuita jk nanga.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK aendekumuaga kwani kuna media?
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lini alimwita nanga? Huyu Mzee Kyaro aliondoka Jeshini zama za Utawala wa Mwinyi, kwa hiyo hakuna mahali popote pale ambapo JK na Mzee Kyaro walikutana, labda kama zama zile JK akiwa PEO wa JWTZ.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kila mtu sasa ametambua tunaongozwa na kiongozi wa namna gani,kule hakuna kuuzasura thus y hakuona haja ya kwenda lakini kwenye harusi ya mtoto wa kapuya kaka meza kuu
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM wanajichimbia kaburi wao wenyewe ... pamoja na kwamba kwenda msibani ni discretion ya mtu, lakini kuna watu wengine wakifariki kuna umuhimu wa serikali kutuma ujumbe mzito. Kuna vigogo jeshini wanaangalia tu na hawasemi kitu ...
     
  10. M

    Murrah Senior Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tipical silly answers tunaogelea the person who worked for 56 yrs make this country what is now not your self serving Fisadi who are pillaging adn robbing your future :shock:.
     
  11. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Aisee mbona kama siamini vile. Kama ndio hivyo huyu kiongozi wetu basi anapenda kujionesha na kushiriki kwenye mambo ya watu maarufu. Kiufupi hapa sina rais, anashindwa hata kuwahonor watu waliojitolea na kuitumikia nchi yao kwa mioyo yao yote!
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mashabiki wa Clouds wakiwasikia utawasikia mbona msiba wa Whitney ulikuwa mkubwa sana!
    Hilo jibu nmepewa na mtu mzima mwenye ndevu zake nkasema lahaula ukisikia taifa la vilaza tz ndo utaliona.
     
  13. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama imekuwa hivyo kwakweli hao wanaoitwa washauri inaonekana wapo kisanii kuliko hata msanii mwenyewe... Kaazi kweli kweli..
     
  14. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du jamani kweli nchi inapoenda si kuzuri jemedali kama huyu anazikwa kiutani utani, naona wanajeshi peke yao sio kitu kizurihebu tujue kulipa fadhila, tunawavunja nguvu wapambanaji.
     
  15. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo bongolalaland ambapo mambo ya maana hugeuzwa ya hovyo na ya hovyo ya maana. Ililieni nchi yetu. Angalia tunavyodhalilika kulhali siku hizi. Tunazidiwa na viinchi kama Burundi hata Rwanda.
     
  16. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    HuU ni use..ge kabisa. damn over 50yrs , Hili liuongozi linanitapisha kabisa. This was a real hero na wala sio mbakaji kama tunavyoaminishwa. JK, ******, rais wa TZ, whats up?
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ...."wanaacha mema wanafuata ya kipuuzi"
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inakupa uhalisia wa watawala wetu! Kuuza sura na kushindana na wasanii kujionesha caring and concerned kwenye mambo wanayoamini yanawapa umaarufu zaidi!

    Wengi wanaamini kwenda kwenye shughuli kama misiba ya MASTAA inawafanya waonekane wako karibu zaidi na wananchi wao!

    Watawala wetu hawana tofauti na wale jamaa zetu waliokuwa wakishindana kuzimia msiba wa juzi hapa mjini! Usanii mtupu
     
  19. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    inasikitisha sana..mashujaa kama hawa wanadharauliwa! Lakini ipo siku tu..hawa magamba watakuja kujua umuhimu wa jeshi!
     
  20. b

    busar JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani kuna jeshi bongo? Nyie mwashangaa nini?
     
Loading...