Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

General Certificate in Engineering (GCE)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ligogoma, Jul 28, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF?

    Kuna hii course ilikuwa inaitwa General Certificate in Engineering (GCE), ilikuwa inatolewa DIT!!! Ilikuwa sifa za kuiingia hii course ni kwa yeyote aliyemaliza darasa la saba, then ukimaliza hii coz ulikuwa unaweza kujiendeleza zaidi kwa kuingia FTC na n.k.

    Kuna vijana nataka wajiendeleze na wana vipaji vya ufundi nimeicheki kwenye web yao sijaiona hii course kabisa , kwa anayejua lolote kuhusu hii course imefutwa au bado ipo!!! Na kama imefutwa siku hizi kuna course gani tena ya kuwaendeleza vijana wetu pale DIT?!!!

    Msaada taarifa jamani!!
     
Loading...