Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gender Balance na msukumo wa asili!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 22, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwanza na toa shukurani kwa Moderator kwakutuwezesha te kuwa hapa baada ya mainjinia wa jf kuwa katika mchakato wakuiwezesha jf iende sambamba na tekinolojia!!

    Mahudhui:


    Nimekuwa nikishawishika kusema hili neno la usawa(Gender Balance) Lina waumiza sana akina mama kwani nguvu ya asili ujikuta ikitawala nakushindwa kutimiza lengo la usawa!

    Mfano nawauliza Hao wenzetu kawa nini wamalizapo chakula pale 6x6 kwanini wao hulazimika kuosha vyombo??kwanini wasimwambie partiner wake naomba osha nawewe vyombo??Tukajua equal balance ina take place!!Watujulishe nini kinawasukuma kuosha vyombo wakati chakula wamekula wote???:clap2: Mpaka kieleweke!!!:target:
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vikikoshwa vinakuwa vipya!! na wengine pia wanavitumia...!!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndo sababu ya kukoshwa??je kama niwandani??kunakuwa na wengine wakuvitumia??
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ushakuwa msumari huo!!!:focus:
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Washakukimbia
     
Loading...