Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gender Balance na msukumo wa asili!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 21, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwanz na toa shukurani kwa Moderator kwakutuwezesha te kuwa hapa baada ya mainjinia wa jf kuwa katika mchakato wakuiwezesha jf iende sambamba na tekinolojia!!

    Mahudhui:

    Nimekuwa nikishawishika kusema hili neno la usawa(Gwnder Balance) Lina waumiza sana akina mama kwani nguvu ya asili ujikuta ikiwaingia nakushindwa kutimiza lengo la usawa!Mfano nawauliza Hao wenzetu kawa nini wamalizapo chakula pale 6x6 kwanini wao hulazimika kuosha vyombo??kwanini wasimwambie partiner wake naomba osha nawewe vyombo??Tukajua equal balance ikaenda sawa!!Watujulishe nini kinawasukuma kuosha vyombo wakati chakula wamekula wote???:clap2:
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du. No comment.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaaaaa!!!!!!!!!!!!!
    halooooooooo halooooooooooooo!!!!!!!!!!!
    no coments bt 1 line pls..........cz sisi ni wasafi ndo mana twaosha vyombo n u guys r .........ndo mana hamwoshi vessels afta 6 kwa 6 .
    nawasilisha.:target:
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utaoshaje kitu kisafi wewe?? Labda useme sisi ni wachafu nitakuelewa.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Da womanizer You said!!(Walioenda JKT kunakitu kinaitwa Kijaruba ndani yake kuna mdeki!!!Lol)
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Naona wabeijing wanachelea au wanatafakari kwanza?? FirsLady wapi??Nyamayao,Bht????
     
Loading...