Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gender and development

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nurumohamed, Jun 22, 2012.

  1. nurumohamed

    nurumohamed Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kwa wale wanaosoma gender and development wakimaliza watafanya kazi gani?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Duh!huo mwandko mpaka mtu auelewe,inabidi ale gunia la karoti.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Wanaweza kufanya kazi za maendeleo ya jamii, kwenye mashirika yanayo fanya empowerment.

    NB: kumbuka wizara ya maendeleo ya jamii jinsia na watoto ina wahusu sana.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanafanya kazi za genda and developument
     
Loading...