Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gen. Mboma ajaribu kugombea, aangushwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 12, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Well, habari ndiyo hiyo! wapi: Mbeya Vijijini; Chama = CCM!

    I'm out!
     
    Last edited by a moderator: Dec 18, 2008
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ubunge kwa bongo dili sana kila mtu akistaafu huyoo kwenye ubunge.....
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Dec 12, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,574
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Naona namba yao ikitimia 'filibuster' ndani ya bunge letu itakuwa mtindo moja !!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 12, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Tuna fillibuster bongo? na kwa kiswahili inaitwaje hiyo, filibasta?
     
  5. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2008
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee angepumzika tuu maana hiki kipindi si kizuri kwake, watamchafua. siasa mbaya sana,
     
  6. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Anaweza kushinda japo I wish he loses.Fedha za Meremeta zitamsaidia sana kwenye kampeni yake.
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Watamchafua au uchafu wake uliojificha utaonekana?
     
  8. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ...Na siku si nyingi naona tutaiandika upya 'historia' ya Tanzania.
    i'm also out!
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni haki yake kugombea ubunge wot big deal abt it?
     
  10. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee vyeo vyote alivyopata na kuzichanga kote kule jeshini bado hajatosheka.Kweli madaraka matamu.Ifike mahali na sisi wananchi tujiwekee vigezo vyetu kwa watu tunaotaka watuwakilishe na siyo sifa tu za vyama vyao manake sasa naona ubunge umeingiliwa!
     
  11. j

    jambot New Member

    #11
    Dec 12, 2008
    Joined: Dec 9, 2006
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno hayo!!!!
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli!
     
  13. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Next time, msishangae kusikia Jaji mkuu mstaafu Barnabas Samata naye amejitosa kwenye ubunge kupitia CCM. Then, mwenyekiti mstaafu wa tume ya uchaguzi, former msajili wa vyama vya kisiasa, the list goes on and on and on........This recycling is too much.
     
  14. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maskini dili zake zote sasa zitaletwa hapa!! Angeuchuna tuuu...kimyakimya...
     
  15. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Una maana kwa sasa ni MSAFI..are you serious?



    Gen Mboma anaingia kwenye siasa ili kujilinda na maovu yake ya nyuma. Wanajeshi wote wasio waadilifu sasa na waliostaafu; wako nyuma yake. Kwa sisi walala hoi hizi ni dalili njema kwamba kweli hawa watu hawana amani huko uraiani. Katika mafisadi wote, imefikia sasa HATA MBONA hana amani uraiani ni dalili nzuri kwa Taifa.
     
  16. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi Guys msimsumbue General. Kama Mwanajeshi Mstaafu ni Mahiri sana. Sasa msimzonge kwa sababu hakusema yeye ni Chadema au CUF.
     
  17. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh...safari yetu bado ni ndefu sana.
     
  18. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angegombea kwa tiketi ya CHADEMA wengi wa wana JF wasingemsema vibaya.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    ya'll missing the whole point!
     
  20. M

    Mama JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji hapa ndipo unapo-nibore (Mama) sometimes. Sasa kama unapoint unayokusudia, iweke hapa basi. Unategemea nani atakuwa anaread-your mind au kuanza kuwaza kwa misuli mingi analokusudia Mzee Mwanakijiji?
    K.I.S.S.S
     
Loading...