Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gen. Davis Mwamunyange aachie ngazi akawe Mkuu wa Posta Tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BOKO HAARAM, Nov 23, 2011.

  1. B

    BOKO HAARAM Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtazamo ndugu wana jf hii mnaionaje gen davis mwamunyange abadilishiwe post badala ya kuwa mkuu wa majeshi awe mkuu wa posta tz? Kama alivyo fanya mwai kibaki pale kenya ? Kwanini? Mauaji mbeya kmya?,wanajeshi wa congo kuingia hadi kigoma bandarini kmya?,mapigano ya jkt tabora kmya?,mapigano ya jwtz pale ngara na wanajeshi waasi wa burundi kmya?,al-shabab 28,50 kmya' etc sasa je huyu m2 yupo?au alikwishaga kufa zamani? Labda namuonea kumuliza maswali haya?
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo posta ndo wanapelekwa watu wafu??
    Mtaacha lini kuwa na mawazo mgando kwamba mtu akiharibu mahali flani basi ahamishiwe sehemu nyingine.
    Mtu akiharibu lazima aachishwe kazi na aadhibiwe vile vile sio kuhamishwa.
     
  3. B

    BOKO HAARAM Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtazamo? Si lazima niwe sahihi na si lazima niendane na mawazo yako ,
     
  4. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mbona umesahau kulipuka mabomu mbagala kimya! kulipuka tena Gongolamboto kimya! na watu wamekufa na mali zimeharibiwa
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Shimbo je?
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote wameoza waletwe gereza la kisongo
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu yuko wapi huyu?
    Na lile so lake liliisha?
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hakustahili kuwekwa hapo ulipo ila kutokana na ushikaji wake na JK ndio maana yupo hapa kama pambo tu.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sii nayo itakufa kabisa..
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwacheni tu post hiyo kapewa kwa sababu maalum
    ukitaka kuzijua muulize mkuu wa kaya!
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Sometimes I wonder!!!!
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    Yupo kimya kweli...haya ya CDM/wanaharakati kuhusu katiba mpya, nilitarajia angeshachimba mkwara lakini naona kimyaa!

    Soo lipi? au lile la trilion 3? (sijui limeishia/limemalizwa vipi!:A S embarassed:)
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mtazamo macho yake yalivyo halafu utapata majibu ya unachokilalamikia hakifanyi...
     
  14. B

    BOKO HAARAM Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaa ahaa. Teee tee kwani labda macho yake ni kwa sababu labda ya kazi ya geshi au memba wa laabda d cmrun
     
  15. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    Mkuu, unaweza kutuchambulia suala moja baada ya jingine?

    Jaribu kuongelea kuhusu jinsi mauaji ya Mbeya, wanajeshi wa Congo kuingia hadi Kigoma bandarini, mapigano ya JKT Tabora, mapigano ya jwtz pale Ngara na wanajeshi waasi wa Burundi na hili la Al-Shabab.

    Uonyeshe udhaifu wa kijasusi katika kukusanya taarifa na kiutendaji katika kukabiliana na masuala haya kwa upande wa General Mwamunyange na kama ni yeye anahusika moja kwa moja au wale wawakilishi wake ambao wanatawala zile Brigade zote za maeneo hayo au wote hao kwa ujumla.

    Fanya uchambuzi wako halafu tuone kama Gen. Mwamunyange anafaa kuendelea kuongoza vyombo vyetu vya ulinzi na usalama au la.
     
  16. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwa presidential appointee zote maana tulishafanya kosa pale hayo yooote ni mwendelezo.
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Richard. Huyu hawezi kujibu maswali yako,uwezo wake umeishia hapo kama alivyopost.
     
  18. K

    Kamarada Senior Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena nadhani ameshindwa kumtofautisha huyo jamaa na IGP. CDF azungumzie masuala ya usalama wa ndani ya nchi ni kuingilia kazi za wenzake unless tukiwa na govt ka Egypt...nashauri mtoa hoja atakari zaidi!!
     
  19. B

    BOKO HAARAM Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo acha jazba! Kuna kitu kimeandikwa' mtazamo' kwenye hiyo topic sasa unapo jump kwenye conclusion unawanyima au unataka watu waowane na mtazamamo wako ' jadili hoja ,uliza usichokijua kuhusu hoja then utajibiwa,kama utahitaji iwe hivyo.watu huwa hawakurupuki dogo.kila kitu kitamwaga hapa jamvini kwa faida ya wengi'
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Mi nafikiri huyu jamaa bora awe tu Station Master wa TRL kituo cha Tanga
     
Loading...