Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gem baada ya ugomvi/rabsha kwa nini hunoga kwa mno ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 14, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Awali nilikua nikidhani labda ni kwangu tu! Siku zikapita huku nikifanya research siku baada ya siku kupitia watu tofautitofauti kwamba :-
    Iwapo baina ya wapenzi wawili iwe mke Vs mume au Boy F Vs Girl F Pametokea ugomvi au any conflict between siku ya kumaliza ugomvi (refar ham'jakulana mavitu yenu for so many days) siku hiyo gem lazima iwe tough naweza kuifananisha na big match like "Laliga Super Classico! e.g Barcelona Vs Real madrid" Aidha ukali wa hilo gem huzidi hata ule wa mnapokutana kwa mara ya kwanza mwenza mmoja anapokua amerudi toka safari.
    Na kwa kua hivyo ndivyo inavyokua je? Kuna ubaya gani tukianza baadhi ya wakati tuna'create bif from no where kwa malengo ya kufaidi havy gem after mediation dialogue takin' place ? (samahani kwa kuchanganya lugha naomba nieleweke katika kuandika hicho kii'english pia niko mazoezini kwani nasoma English corse na sijahitimu) hence by the time when am make error/mistake Jf mpo waelewa kibao msisite kunielekeza.
     
  2. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa kweli ulichokisema ni kweli tupu, maana hata mimi nilikuwa na ugomvi na mwenzangu, lakini kitu kama jana jioni tukaanza kuongea in a friendly way na leo alfajiri tukawa na gemu ambalo lilikuwa supa maana hadi alitoa machozi ya furaha....!!!
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni saikolojia tu, a sense of relief kwamba mmemaliza tofauti zenu na sasa mambo yako barabara. Kwa kuwa kila mmoja anakuwa na furaha moyoni mwake kwamba yamekwisha; basi hata mwili na akili unakuwa relaxed. Ndio maana gemu huwa tamu sana.

    Aaaah! Kwanza hata usikumbushe. Hizo gemu huwa hazina mfano, ni tamu balaa. Hazitofautiani sana na zile gemu za kuiba iba (stolen kisses/games are the sweetest) !!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Really? Ngoja nkafanye majaribio ila nikija na ngeu mjue mmeniponza.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    usijali Kongosho nna imani atakaekupa ngeu ndiyo huyohuyo atakae kukanda maji ! Na mwisho wa kukandwa ndiyo sababisho la "Super Classico Match"
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Asante Kiongozi kwa kumtendea haki nduguyo wa shuka moja! Net moja! Godoro moja! e.c.t
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu Masaki ! Umechungulia more far advance!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,102
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    JF is never boring-The Boss
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mnataka kuifanya JF ifanane na Ze Utamu?? Mshindwe na mlegee!!!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ma'mdogo! Hakika comment yako yaelekea mwenzetu hujapata ma'conflicts, quarrels, where by producin' stress with so foth! So far kila siku na Mr wako kwenu ni ceremony tu! "ASALI NA MADHIWA TU!"
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Napita tu waungwana!
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wakilegea ndo Comment kama hizi zinazidi kuwa nyingi. Washindwe na kinyume cha kulegea nini vileee.
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mmmh, mimi bado mtoto mdogo siyajui hayo! :A S-coffee:
     
  14. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    utampoteza mazima, ila ni kweli gemu ua tamu kinoma! mpaka unasema mlikua na kiu ya miez mia nn? kumbe unakuta ni cku 3 tu mlikua kwenye ugomvi!
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwenzi wangu ana tabia ya kuni provoke halafu nikikasirika tunapokuwa kunako 6x6 anaanza ku apologize kwa mahaba then na mimi namsamehe halafu linapigwa gemu halina mfano wake, kusema kweli gemu baada ya ugomvi ni nouuma, linanoga kichizi, nikagundua kumbe my sweetheart alikuwa anafanya makusudi kunichokoza kwa kuwa mzuka wake haupandi mpaka tugombane...LOL!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I love ur sanity level ulipokuwa unajibu hii comment

     
  17. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Uzinzi na kuhere here tu
     
  18. j

    janejean Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeeeeeh!!!!!! kumbe wenzangu game halichezwi kukiwa na conflict? mie sijawahi kulaza kiporo cha ugomvi na mwenza wangu. na tukigombana kabla utujapata suluhisho, kwanza game alafu aliyemkosea mwenzie aombe msamaha kabla siku haijaisha. ugomvi gani huo hadi kunyimana game! 3days mi siwezi.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    UNAPITAJE mkubwa wimawima changia uzi !
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kinyume chake si ni kudindis**? Au niko wrong?
     
Loading...