Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geita yageuka ukanda wa gaza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BULOLE BUKOMBE, Apr 5, 2012.

  1. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana jf leo asubuhi kulikuwa na vurugu katika mji wa geita iliyosababishwa na wachimbaji wadogo waliokataa amri ya serikali kuondoka maeneo wanayochimba dhahabu na kuwaachia wawekezaji waliopewa eneo hilo katika vurugu hizo baadhi ya magari yamechomwa moto na mengine kuvunjwa vioo. Hali ilkuwaa mbaya zaidi pale mabomu ya machozi yalipokuwa yakipigwa pembeni kabisa uzio wa hospitali ya wilaya ya Geita kwani hofu ilitanda kwa wagonjwa lakini walitulizwa na wauguzi ambao wanaonekana kuizoaea hali hiyo, kuwa hiyo ni kelele tu haina madhara kwao moja kwa moja, kabla sijaondoka mjini hapo kuelekea Bukoba nilipata tetesi kuwa wachimbaji wawili wameuawa kwa kupigwa risasi na polisi.
     
  2. S

    Semep New Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hamna diwani au hata mwenyekiti wa mtaa wa magamba aliye lazwa Mochwari mkuu?
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani kuna kila sababu ya kulivunja jeshi la polisi ili kuwanusuru watanzania wanao uwawa kila siku bila hatia wala sababu za msingi.
     
  5. K

    Kaseisi Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na atetee maslahi yake mwenyewe, serikali haiko kwa ajili yenu nyinyi wavivu wa kupambana mkisema nyumba ya mwoga nayo ni nyumba. Heri kufa shujaa kulikoni kufa kikondoo, ISHI HURU AU UFE UKIJARIBU KUWA HURU
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu huwezi kufananisha ukanda wa Gaza na Geita...
     
  7. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145

    ukikataa mawazo ya mwenzio unaweka yako mbadala unayodhani ni sahihi zaidi!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tunauliwa kwa sababu ya Rasilimali zetu, ili wapewe Wageni:embarassed2:
     
  9. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio.geita wanamhitaji musa.awakomboe.kwa sasa hili la kuuliwa watu wa wili .basi umefika wakati huyu mkoloni mweusi atoke.madarakani.wakati bdo magamba hawajui pa kuziweka familia zinazo ishh kwenye ofisi ya sungusungu.katika mahema yaliyoraruka pale geita.wanawafurusha tena wengine. Hapa bila nguvu ya uma.mkoloni huyu mweusi atatumaliza.manake huyu hana huruma.kabisa.watz.tuamke.
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unachukua ardhi yao na kuwapa wageni wao waende wapi ?? halafu kesho wanashangaa kwanini watu wanawakataa
     
Loading...