Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geita wilaya tajiri kwa madini lakini maskini kuliko zote tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Terex, May 25, 2012.

  1. T

    Terex Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndg mwana jamvi hivyo ndivyo geita ilivyo kila mahali ni vumbi,hakuna huduma za maana za jamii kama vi hosp,shule,maji safi na salama,zahanati na nk,lakini inavyosikika nje kama vile ni sehemu mahalumu sana,bora
    2015 ifike haraka jamani tumechoka na hawa magamba.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah umepaona eeeeh, cha ajabu kila uchaguzi huwa mshindi halali wa ubunge wanamchakachua. Mpaka sasa Geita hamna maji safi ya bomba cha ajabu kule mgodini kuna maji ya kutoka ziwa Victoria. Wapumbavu hawa wanakera sana(Serikali).
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nadhani Umefanywa Mkoa? Ili Uendelee Tatizo ni Mpangilio Mbovu wa Viongozi wetu tumewapa Madini Wazungu kama yao na asilimia 4 inaonekana inatosha hawatoi misaada ya kujenga barabara, shule, Parks za kupumzikia Wananchi, shule au Library kila kitu wakiombwa wanagoma sababu ya Mikataba waliosaini na walipata baraka za IMF.

    Kwahiyo Mpango unaotakiwa ni kama CCM ikianguka 2015 na chama kitachoshinda kiwatishe kama Argentina walivyofanya mnataka tuwafilisi au mkubali asilimia 45 iwe yetu.
     
  4. g

    gideon Kagoro New Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari jamani,ipo haja ya maandamano nchi nzima kuwashinikiza hawa wawekezaji walete maendeleo kwenye sehemu walizowekeza.
     
Loading...