Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GEITA watumia Daftari la zamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Endeleaaa, Oct 31, 2010.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kuna habari huko Geita kuna kituo wanatumia Daftari la mpiga kura la 2005 baada ya daftri la 2010 kukosekana.

    Ama kweli NEC mwaka huu imeboronga balaa....
     
  2. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii kali kwahiyo waliojiandikisha upya hawapa nafasi ya kupiga kula. Ndio maana nasema sasa Tanzania tunahitaji electral college badala ya tume ya uchaguzi ili tuwawajibishe wakikosea. Sasa hivi wanabakia chini ya Rais ndiye aamue kuwawajibisha au hapana.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Manake ni kuwa vijana hawatapiga kura?
     
  4. M

    MOMO Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hili swala la kutumia daflari la 2005 nahisi kuna makusudi mazima yanafanyika ili kupunguza nguvu ya vijana ambao ndio wanamwamko mkubwa wa kuiondoa madarakani serikali ya CCM. Nini kifanyike?
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Siyo kuboronga ni mpango mahsusi wa kuvuruga uchaguzi. Kama kila kitu kitakuwa smooth CCM hawana chao. Wanataka kuahirisha baadhi ya majimbo ili kuyachukua kwa piecemeal Maana ni rahisi kuchakachua jimbo moja bila kuamsha hamasa kwa nchi nzima, ila ni hatari kufanya hivyo kwa nchi nzima.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni mambo ya tanzania na ujima wa technologia hatuwezi walaumu ndivyo tulivyo
     
  7. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mtu mwenye uhakika na swala hili atoe taarifa haraka. Namba za simu zimetolewa ktk thread moja.
    Plz play your part.
    wewe uliyeleta hizi habari, tunakuomba sana wasiliana na aliyekupa taarifa hii ili akupe uhakika zaidi na kisha uweze kutumia moja ya simu hizo kuwajulisha wahusika.

    Asante sana na tuko wote
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Tafadhali pata more information; ni kata ipi na kituo kipi? Au ni jimbo lote la Geita??
     
  9. c

    chanai JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni njama wa kutaka vijana wasipige kura. Sio kwamba wanaborong, ni makusdi kabisa. Lishughulikiwe hilo
     
Loading...