Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geita Twatimiza haki yetu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kabuche1977, Oct 31, 2010.

  1. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanageita wengi leo tulifurika katika vituo vya kupigia kura, hatimaye ile zawadi yetu tuliyomwahidi raiis wetu mtarajiwa imetimia, mimi na familia yangu----FirstLady1 na wadogo zetu tumepiga kura, labda CCM waibe kura zetu.

    Nilijaribu kuwauliza wapiga kura wengine, ila kusema ukweli, raisi wetu mtarajiwa watu wengi wamempigia, asubirie kuingia ikulu. Ebu watu endeleeni kutuma habari.

    Go Dr.Slaa, goooooooooooooooo!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kumbe huyo kwenye red ni mywife wako!!
    Hongera mkuu, hivi huugui ugonjwa wa wivu?
    Hongereni kwa kutimiza haki ya kidemokrasia.
     
  3. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jimmyyyyy! sina wivu, na hongera pia na wewe,

    vipi huko ile zawadi yenu mmeikamilisha kama tulivomwahidi raisi wetu mtarajiwa?
    Mabadiliko Daima
     
  4. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kabuche inasemekana huko mmetumia daftari la 2005 kuhakikiwa upigaji kura
     
  5. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    sina hakika na hili kwani mie nimepiga kura ya Rais tu wabunge na madiwani sikuweza nilitakiwe nipigie Ubungo
     
  6. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja niendelee kufanya uchnguzi zaidi ingawa kuna matatizo ambayo nadhani yako Tanzania nzima watu kukosa majina yao ,wasiojua haki yao ya msingi kunyimwa haki ya kumpigia Rais kura kisa wengine wamekuja kikazi,kutembea ama kwa shughuli zao binafsi
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuache kumuongopea Slaa. Kura ni siri ya mpiga kura mwenyewe kwani lolote anaweza kufanya kwenye kura ake.Tusubiri matokeo uone
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Zawadi tayari, na kuna ushahidi wa picha kwa asiyeamini!..au wote tubandike ushahidi kama alivyofanya Maria-Rose?
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe kama ni siri yako kalale kwako. Sisi wengine haijawahi kuwa siri mwanzo mwisho. Na pia mtu anayekudanganya ukimwangalia usoni utamjua...mfano wa mtu muongo ni pale JK anapoongea mwangalie utajua tu! Sisi siyo siri tumemtwangia Dr (wa kweli)
     
  10. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Iwe siri kivpi wakati hata mtu wako JMK ametangaza kura yake imekwenda kwa nani.
    Ila nimemuona kuwa hajatulia maana anasema watu elfu kumi na tisa walijiandkisha na makadirio yalikuwa ni watu elfu ishirini na mbili. Ameshindwa kusema milioni, inaonyesha ana kiwewe cha kuiacha ikulu na kukatika kwa safari zake za kwenda kunywa chai kwa obama
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmh,me nahisi niache kuingia jf hadi matokeo yatoke maana napata pressure vile duh,how i wish to see changes
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    I can not agree moreeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...