Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geita 'kimeumana': Madiwani wa CCM wamkataa mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkomelo, Aug 16, 2011.

  1. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wadau nimepata taarifa kutoka Geita kuwa mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Geita bwana Msukuma ametakiwa na madiwani wenzake wa CCM kujihuzuru nafasi yake ya uenyekiti wa Halmashauri.

    Bwana huyu amekuwa akitoa madai ambayo hakufanikisha kuyathibitisha dhidi ya watendaji wa halmashauri hiyo, Mf alidai eneo la hospital limeuzwa alipotakiwa kuthibitisha akashindwa, aliwahi kudai anandaa maandamano ya kupinga uwepo wa mgodi wa GGM jambo ambalo hata hivyo hakulitekeleza hadi muda aliouweka ulipopita.

    Waliopo Geita tutafurahi mkitupa updates.
     
  2. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye Red ndo nini Mwanakwetu, Kama ulimaniisha Kujiuzulu Naomba iwe hivyo,hata kwa Mkwe.re itakuwa Poa tu akijiuzulu
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza kama watakuwa wamemkataa mie sitashangaa,maana nahisi huyu jamaa ni mzigo mkubwa kwa wana mwanza,nimemwona zaidi ya mala kumi katika tv tangu achaguliwe,just imagine hata mwaka bado ten times in tv mkt wa wilaya tu! nazani anapenda sifa sana.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watanzania tuanze kuwapiga bakora hawa viongozi tukikutana nao mitaani
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni wa magamba huyo?
     
  6. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu ni kweli nilimaanisha kujiuzulu
     
  7. m

    mfngalo Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Daa!uko Geita kunatisha uliona jn ppo walivochoma nyumba ya mganga wa asili wakidai ni eneo la soko n.k
    Huyo mwenyekiti angalie coz ppo hawataki mchezo
    Bt cdm u ril run rock city
     
  8. H

    HEMA Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio tetesi ni kweli madiwani wenzake wa CCm wamekutana jana na kujioroodhesha takribani madwani 48. Kwanza mgodi wa GGM ulikuwa ulete maji kupitia eneo linaitwa Nungwe lakini yeye akakataa kuwa hayo maji yana sumu bila kuthibitisha kitaalamu, yeye anataka maji yapite Senga ambako inaonyesha gharama ni kubwa ukilinganisha na Nungwe. Pili amekuwa akifanya mikutano ya hadhara na kutuhumu watumishi wakati hana uthibitisho wowote. Tatu amekuwa akiwatisha Wakandarasi na kuwaomba rushwa ili aweze kusaini mikataba, bila hivyo hawezi kusaini mikataba, matokeo yake anachelewesha kazi za maendeleo.
     
  9. l

    lajabell Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  10. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaitwa nani?
     
  11. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anaitwa Joseph Kasheku jina maarufu Msukuma
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magamba wamepishana maslahi huko,tuhuma zote ni kweli.
     
  13. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni kweli sakata limemalizwa na Kandolo muda mfupi uliopita madiwani wameambiwa waanadae udhibisho wa maandishi dhidi ya Mkt huyo pia mkutano wa hadhara uliokuwa umeandaliwa na Mkt huyo umezuiwa na polisi
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    Eeeh wao kwa wao wanapigana mikwala,safi sana wavuane magamba tu.
     
  15. T

    Tekenya Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!!! kweli huyo ni zaid ya Kasheku,
    kikwetu kasheku inamaanisha kabibi kazee. teh teh teh!!!!!!!
     
  16. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waige mfano wa CDM wasimuhukumu bila kupewa nafasi ya kusikilizwa. Ikithibitika atimuliwe
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    nimeangalia taarifa ya habari itv,inaonekana huyu bwana anakubalika na wananchi hilo ni moja,lakini lakushangaza zaid ni hata mkuu wa mkoa wa mwanza anamuunga mkono.napata picha madiwani wa ccm geita hawana akili timamu kama ilvyo kawaida ya wana-ccm kwakua imeonekana hawakufata taratibu za kumtuhumu.hizi ndizo mbegu za akina yusufu makamba
     
  18. c

    chachu Senior Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amesema hata jiuzulu ng'oo labda aje Mh JK, HAWEZI Kuunga ufisadi mkono.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unaona magamba walivyo naviiburi ndio maana hakuna kuajibika
     
  20. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Maji ya Nungwe kwa taarifa nilizopata ni mazuri ila anataka yapitishiwe eneo lingine ambako anategema kupata kura 2015.
     
Loading...