Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gea & dina wa clouds fm michango yetu inafika jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwenu wana gea n dina polen na shuguli za kila siku athough zingine mnawachoma watu live..jamani kuna huyu mama aliletwa na mumewe kutoka huko kwao akwa anasemwa azai azai mzee akaona huyu ndie mzuri wa dar gafula mama kimetinga baada ya miaka kadhaa mzee kakimbia kisa anadai mama tangu apate ujauzito akimwomba amkatikie akatiki ajinyonge kama zamani anyongi mzee kala kona...wana shari hawa wameamua kulipa fadhila kwa kumrudisha mama wa watu....ukiwa kama msamaria na mwenye uchungu hii si story tunaomba changia kwenda clouds fm waone hawa ma binti gea ama dina kwa maelezo zaidi..natumaini michango itafika although mkiagana mnatangaza mtanda jirusha sehemu fulan mie pale mwenzenu ndio nawaza 20 yangu lakini nawamini best
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sasa usamaria gani hapa unahitajika???? Tusilemae lemae kila tatizo ni la misaada. Unajua hata kwenye usamaria kuna priorities na hatua. mahakama ipo, Ustawi wa jamii hawakosi fungu,TAMWA ipo ,Mume yupo.

    Au mimi sijaelewa. Msaada.
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa habar hii ya kusikitisha kiasi.

    Ila muda mwingine jitahidi uandishi uwe mzuri. Nasema hivi kwa sababu nilipoisoma habar yako mara ya kwanza nilitoka kapa. Sikuelewa kitu.

    Nilielewa baada ya kurudia mara 3.

    Sijui ni mimi nazeeka vibaya?! Sijui kwa kweli

    Ni hayo tu.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    uzee umeniangukia tuvumiliane vijana
     
  5. C

    Cotan Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    duh.hakuna jema tena ktk dunia hii.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    maprosoo bwana kazi kwelikweli
    umechangia ndio
    umehoji kama wanafikisha ndio
    gafla tena umewaamini kwamba wanafikisha, ndio
    saa sijui lengo mama la hii thread lilikua nini
     
Loading...