Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GDP ndiyo kipimo cha Umaskini, Dr. Slaa alikuwa sahihi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zawadi Ngoda, Oct 29, 2010.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Heshima yangu kwa Mh Slaa sasa hivi ndio imetoweka kabisa. Sidhani kama baada ya maelezo na uthibitisho wangu hapa, kuna mtanzania yeyote yule atamuamini, hasa katika kumpa kura na kushika nafasi kubwa ya URAIS.

    Nanukuu maneno yake: "Tanzania inashika nafasi ya 2 au ya 3 kwa umasikini Afrika". Maneno hayo kayasema bila kutoa chanzo (source) ya kuthibitisha uhakika wa maneno hayo.
    Afrika ina ina nchi 52, maana yake sisi ni wa 49 au 50. Ukitembelea World Rankings and Records, unapata takwimu nyingine kabisa. Hivi ndivyo huo mtandao unavyoipa nafasi Tz.

    1. Equitorial Quinea............................dola $ 30 200

    2. Botswana...................................$ 15900


    3. Gabon..........................................$ 14900


    4. Libya.........................................$ 14900

    6. Afrika kusini.................................$ 10000

    .............................................

    ..................................................

    27. Ghana.......................................$ 1500

    ................................................

    ..................................................



    30. TANZANIA...............................$ 1400

    .................................................

    ...............................................

    42. Malawi .....................................$ 800

    ....................................................

    ..................................................

    49. Liberia.....................................$ 500

    ..............................................

    52. Zimbabwe...........................$ 400

    Swali. No 49 ni nafasi inayochukuliwa na nchi gani? Hata swali hilo kama Mh Slaa akishindwa kujibu, sasa huyo atakuwa zaidi ya kilaza.

    Nimepitia mitandao tofauti 10 maarufu hapa duniani, toka benki kuu ya dunia mpaka paris club, lakini hakuna mtandao uliyoiweka TANZANIA chini ya No 36 ktk Afrika.

    Sasa huyu KILAZA WENU, hiyo Nafasi ya 2 au 3 aliipata wapi? Au ndio ameamua kuchukua takwimu za miaka ya 1980-95? Amepitwa na wakati kabisa, tena hatufai kabisa.

    Hatutaki raisi muongo na kama si muongo basi haujui kabisa uchumi. Mimi sijui lipi la kweli kwake kati ya hayo mawili.

    Ninachojua ni kimoja, iwe la kwanza au la pili ndio linaendana na Mh Slaa, basi hafai kuwa Rais katika kipindi hiki ambapo uchumi ni ISSUE.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    [​IMG]

    Tanzania imeendelea sana hebu angalieni foleni mjini Dar es Salaam na magorofa yanazidi ongezeka!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tatizo la zawadi huelewi nini maana ya indicators... wewe lako zogo na soga... kakojoe ulalee ehh mama, kesho ukiamka fnya usafi vaa kanga uliyopewa na blausi pika chai kunywa, jumapili jiandae na lizombe

    kwisha

    ndio maisha unayoyaweza hayo
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Uongo wake mwisho Jumapili

    Popooooooooooooooooooooo Bawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    leo njo leo... wezi chanuuu,
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    maneno hayo aliyasema wapi , tuanze hapo kwanza, na alikua anazungumzia nini ?
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hana akili huyu tuachane nae!
     
  10. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muwe na masikio sikivu,juu ya hili alitamka inategemea unatumia kigezo gani lakini kwa taarifa zilizokuwapo katika bunge la afrika nchi shirikishi jamani tatizo letu hatusomi na kufanya comparison ya vitabu na report mbalimbali
     
  11. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wajanja wote wanaujua ujuha wa Slaa... ndo maana hawatampa kura. udomo kaya wa slaa hauna mshiko wala sifa ya kutinga mahali km ikulu.....
     
  12. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Aliyasema kwenye mdahalo wake, Ingia kwa Michuzi angalia KLIPP iliyopigwa na mwanakijiji.

    Sorry nilifikiri unaangalia MIDAHALO YAKE!!!!!!!!! ndio maana sikuandika wapi nimemsikia.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    mbona kila ukija ni yaleyale tu. kufikiri kumepungua nini? Tafuta jingine!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,425
    Trophy Points: 280
    Zawadi Ngoda...!!! Wewe ndo mtu pekee wa kutoka Tanga ulieona hilo moja tu!!!!! AFADHALI umeona uongo mmoja wa SLAA ukashindwa kuangalia ufisadi na dhuluma, vijembe na dharau za wazi wazi za huyu mkwele!!!! zawadi wee mbona sie kule TANGA hatuko hivyo????
     
  15. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    OK! Tuseme uko sahihi, basi naomba tafadhali source ambako nitakwenda kuhakikisha hilo.

    Chonde chonde naomba source!!!!!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nigerian scammers !
     
  17. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Zawadi Kagoda (Ngoda) hapa siyo taarab ulicholeta hapa ni GDP au? Je umelinganisha website ngapi? Toa uchafu huu hapa unachafua IQ zetu bure
     
  18. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kagemro, nimekukimbiza! Inachukua muda gani kutoa SOURCE?

    Hata kama ni wataalam wa CHADEMA NDIO WALIFANYA utafiti tupe basi, mimi nitaukubali.
     
  19. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Niliyotoa hapo si GDP bali ni GDP per CAPITA.
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tizama
     
Loading...