Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GBP Sinza hapafai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rejao, Aug 8, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Napita maeneo ya sinza na kuna kituo kimoja tu cha mafuta ndicho kinaonekana kuuza mafuta!
    Foleni ni kubwa sana, gari hazitembei! Trafiki mko wapi?
    Hali hapa GBP ni mbaya
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    hayo ndio maisha bora kwa kila mtanzania
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Kufa kufaana,
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hivi kesho kutakuwa na usafiri kweli kama hali yenyewe ndio hii!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inabidi serikali Itangaze kesho kuwa siku ya mapumziko!
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mia
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa ,maisha yamekuwa kama somalia,,,,,nimezoea kusikia kuwa matatzo haya hutokea maeneo yenye machafuko kama syria
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bado hatujafikia hiyo hali kaka!
    Let's pray yasitukute yanayotokea huko
     
  9. killo

    killo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi nshacoka upuuzi huu, watendaji hata sijui wako wapi, mxsiiiiiiiiiiiiiiiiiii....
    Serikali hebu onyesheni kujali wananchi wenu
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bongo rahaaa kila mtu anasauti na sasa watu wa mkuu wa kaya wanamchezea mbaya...
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja pipa la ikulu likiisha watazinduka
     
  12. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yanh spati picha kesho itakuwaje!hata diesel ambayo walikua wanauza leo hawauzi!balaa tupu yanh!kesho mabasi ya mkoa sijui kama yatatoka!ndio hapo mgogoro utakapoanzia.
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hawawezi, wanaogopa kufanya maamuzi!!! utasikia kesho watasema tumewasamehe!! kama kuna mtu kawaomba msamaha!!
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    serikali yetu rojorojo imewekwa mfukoni na wafanyabiashara ya mafuta nchini. Inahitajika jitihada ya makusudi toka kwa wananchi wazalendo ili kuinasua toka mfukoni iweze kuwahudumia wananchi wake.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    nabata ushungu!
     
  16. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba hawa wauza mafuta waliwajazia ccm mafuta bure kwenye magari yao wakati wa uchaguzi kwa makubaliano kwamba waendelee kupandisha bei na kuchakachua mafuta sasa huyu jamaa wa sumatra anataka kuwaharibia dili ndoo maana sirikali ya jk wako kimya.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    najiandaa kutembea mdogo mdogo mpaka job. Cc wa kimara mpaka tufike posta !!mmmh!
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hawana Pipa Ikulu wanajazia Uswazi tu na wao...
    Labda na Mafuta ya Ndege Wakigoma kuuza ndio Atazungumza kwani yeye ni Mtumiaji Mkubwa wa Mafuta ya Ndege.
     
  19. M

    Mwera JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fafanua vizuri mkuu hapo GBP ndio pekee wanauza mafuta hayo?au hawauzi?na hiyo hali mbaya inatokana nanini?fafanua kidogo mkuu.
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Pinda tu ndio hana Sauti.. Rahaa Tu Mabati Jangwani Bado Yapo?
     
Loading...