Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti: Viongozi Chadema Wanamiliki Silaha za Kivita

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Prophet, Apr 18, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Jamba Leo limeendelea kutoa ushuzi; na katika hali inayoonesha ni kukuza mambo kinafiki na kishabiki, gazeti hili la propaganda za UVCCM limeibuka na habari yenye headline ambayo inaonekana ni kutaka kutaharukisha jamii.

    hata hivyo habari hiyo haijanikuna kabisa kwani haina tofauti na habari ya kitapeli iliyopewa umaarufu usiostahili ya "CCM kujivua gamba".

    Nawashauri wahariri wa Jamba Leo wawe waangalifu na headline za kutafuta umaarufu, kwani wakiendelea, gazeti lao litafulia kama yalivyofulia Mtanzania na Rai.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    mods, tusaidieni kubadili hilo neno la kwanza ktk title ya hii thread.....linakereketa!
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi bado mnalisoma gazeti hilo!
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    udini umeshindikana .... sasa imeingia vita .... baadae itakuja ushirikina.... mwisho CDM itachukua dola
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    WANAMILIKI SILAHA ZA KIVITA ZITUMIKAZO KATIKA MATUKIO MBALIMBALI YA KIHALIFU.....! S.M.G
    CHADEMA mnatupeleka wapi...?

    [​IMG]
     
  6. Z

    Zhu Senior Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The way you write is the way you always think. Inaonyesha jinsi ulivyo na akili ya kijiwini.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kafanya makusudi, sio tu kwenye title we ona alivoanza thread yake, Mods wasiedit title ila wai-Delete kabisa title yenyewe
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :spy::spy::hat::director::director:
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    .....wametumwa na serikali kupitiasm idara za usalama in favour ya CCM otherwise hii habari ni nzito ni ya kiusalama wa taifa so tunatarajia soon vyombo vya usalama kuwahoji vizuri JAMBO LEO wasaidie kupata huu ukweli hatimaye wahusika (wamiliki wa hizo silaha) wachukuliwe hatua stahiki za kisheria kama wanamiliki kinyume na sheria maana kumiliki silaha kihalali inaruhusiwa hata mimi application yangu ya kumiliki silaha kihalali ipo kwenye pipeline. Kama vyombo vya usalama na baraza la maadili ya vyombo vya habari vitanyamaza kimya, tutaamini wametumwa hao.
     
  11. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, inawezekana title inakera, lakini content ya hilo gazeti inakera zaidi.
     
  12. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    habari nyingine hata hazihitaji degree ili kuzishtukia,hata waishio vijijini ambao wapo updated na media (radio) hawatashawishika na habari hiyo kwa kuwa wameshapata ufahamu kuhusiana na CDM na CCM. waswahili walisema "lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho"
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HABARI NI YA UKWELI NA UCHUNGUZI UNAENDELEA .....KWANI MPAKA SASA UCHUNGUZI ULIPOFIKIA IMEDHIHIRISHA KUWA HUKODISHWA NA KUTUMIKA KATIKA MATUKIO KADHAA....!
    HII sasa tunapata maana halisi ya vyama vingi...! wtakaoteseka ni WANAWAKE,WATOTO,WAZEE,WAGONJWA ,WAJAWAZITO,WASIOJIWEZA NA WENGGINE WENGI....CHONDE CHADEMA MNATUPELEKA WAPI?
    [​IMG]
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana mkuu...

    hoja ya udini imewashinda.

    kujivua gamba hakujawapa umaarufu mliotarajia. watu wameendelea kuwadharau viongozi wenu na chama chenu

    sasa mnakuja na hadithi mpya ya silaha.
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sintoshangaa huyo diwani kuhamia CCM na kudai kuwa alitumwa na viongozi wa CHADEMA kuwa na hiyo silaha......
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Basi ungesema wanamiliki jeshi. Haaaaaa.....!
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Title iko sawa. Hayo ni mawazo yake. Wewe imakuuma nini? Gazeti lenyewe nadhani hununuliwa na UVCCM peke yake. Magazeti makini watz wanayajua. Mwahalisi, Raiamwema, Mwananchi nk. Jamba Leo ni kimeo tu
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we mahesabu unaonekana ni mbishi wakutaka kujua vitu ndo maana unang'ang'ana kana kwamba huyo diwani ametumwa na CDM hawa jamaa ukitaka kujua ni tego kwanini hadi RC ndani kuna inshu hapa TAFAKARI kabla kupost..
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hako ni kamchezo kachafu kametengenezwa,
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    nimependa hii.................
    Nataka kuwanunulia cdm, atiiiiiiiiiiiiii................zinauzwa wapi??????????????
     
Loading...