Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti RAI lailipua CCM kuhusu njama dhidi ya CHADEMA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 24, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti la RAI linalomilikiwa na Habari Cooperation limefichua njama kubwa zilizoandaliwa na Chama cha Mapinduzi dhidi ya Chama kikuu cha upinzani Tanzania CDM.Gazeti hilo toleo la leo alhamisi limedai mkakati huo kabambe uliosukwa kwa muda mrefu na kwa ustadi mkubwa tayari umeiva na hatua ya kwanza imeanza kwa kuwatumia baadhi ya makada walioko ndani ya CDM ambao ni mbunge wa Maswa Mashariki John Shibuda na Makamu Mwenyekiti wa Baraza la Vijana CDM-BAVICHA Bi Juliana Shonza.Gazeti hilo limezidi kudai kwamba mkakati wa CCM ni kuhakikisha inawatumia makada hao kuisambaratisha CDM.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni ukweli ulio wazi hata kipofu bila kuona anaamini ni mbinu chafu za matumizi ya hela na madaraka kuuwa upinzani
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tulianza na MUNGU tutamaliza na kifo cha Ccm
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tafadhali leta habari kamili.weka hilò gazet hapa.
     
  5. K

    Keil JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ku-deal na Shibuda ni rahisi sana, viongozi wa CHADEMA hawatakiwi kuumiza kichwa. Dawa yake ni kum-ignore.

    Viongozi wa CHADEMA wakianza kujibizana na Shibuda atawatoa kwenye hoja za msingi na hivyo kupoteza focus ya 2015.

    Hizo ndio gharama za zoa zoa, maana wakati mwingine unaweza kuzoa hata nyoka ukidhani umenasa samaki!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ccm

    Kuzaliwa 1977

    Kufa 2015
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ukifanya kosa nyumbani ukaona mzazi amekaa kimya si kwamba amedharau ila anatafakari, huwezi kupata jibu bila kujua tatizo na utatuzi wake nini, je umewahi kusikia viongozi wa chama wakitolea neno kuhusu shibuda au juliana? Ukiona kobe kainamisha kichwa ...........
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    nawakubali sana chadema..wametulia kama hawapo vile..ila mwisho wa siku kitaeleweka tuu
     
  9. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namuunga mkono Keil. Shibuda ni kum-ignore halafu cdm isonge mbele kufungua matawi hasa vijijini.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    CDM ni chama kubwa viongozi wake hawana papara Sio kama NCCR manunuzi au TLP au CUF vilivyosambaratika kama Uyonga
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama madiwani wa Arusha walishindwa hao hawatupi presha
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Anayeweza kuscan aliweke hapa jamvini.Kwa sababu nimeandika tu kwa kifupi na website yao bado hawajaingiza.Ukisoma habari yote hakika inatisha na ni aibu kubwa kwa demokrasia yetu changa
     
  13. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM inadhihirisha ni kiasi gani imezeeka na kwamba inashindwa ku-focus kwenye mambo ya msingi yanayolikabili taifa kwa sasa na kupeleka nguvu zake nyingi kuwaza na kujipanga namna ya kuendelea kutawala. Ni viongozi wenye mawazo MGANDO kama akina Nape na Wassira ndio ambao wanaona kuwa CHADEMA ni tatizo kwa ccm kuendelea kutawala nchi hii. Lakini kwa sisi ambao tunafahamu mambo yanavyokwenda, tunaamini kuwa tatizo kubwa na ambalo linaingusha sisiem, siyo Chadema, Ni ccm yenyewe kushindwa kutatua matatizo ya MSINGI ya wananchi kama, KUPAA KWA BEI ZA BIDHAA MUHIMU, KUKOSEKANA KWA HUDUMA ZA AFYA, ELIMU, MAJI SAFI NA SALAMA NA mengine mengi.

    Watapanga mipango yote, lakini mwisho wa siku watashindwa kwa sababu kuibomoa CHADEMA, hakurudishi imani ya wananchi kwa CCM, ila kuongeza chuki dhidi ya viongozi wake. Kuiongea CHADEMA kila siku, ni kuingezea umaarufu na kuifanya izidi kupendwa zaidi. Hata mwalimu alisema, CCM HAIKUMZAA, na wala ccm haijamzaa Mtanzania yoyote yule...! Kama bado wanatumia mbinu za 1947 katika dhama hizi za sayansi na teknolojia, ni aibu.

    Washauri na viongozi wakuu wa ccm wameishia, hawana maono tena, hawana dira wala mwelekeo kama chama chenyewe. Yaani akili zao zimezeeka kama chama chenyewe. Mwalimu aliwaambia, "wananchi wataendelea kuichagua ccm na mabaya yake, kama hakutakuwa na chama kingine cha upinzani ambacho kinaweza kutatua matatizo yao!!!" Sasa hivi kuna mbadala, kama ccm ina mpango wa kuua upinzani Tanzania, Watanzania tutakuwa tayari kuongozwa na jeshi, kuliko kuicha ccm madarakani kwa miaka mingine mitano, ni kifo chetu na vizazi vyetu.

    Lakini, kikubwa na kizuri, ccm wamechoka kufikiri na akili zao zimedumaa, nashukuru kuwa tumeanza kuzifahamu mbinu zao mapema, hii ni katikati ya 2012, bado tuna miaka karibu mitatu na nusu kufika uchaguzi 2015, tunajipanga zaidi kukabiliana na mbinu zao, na tunazidi kutangaza sera zetu kwa wananchi hadi vijijini. Kasi hii ya elimu kwa umma ikiendelea hadi 2015, hakuna ubishi kuwa ccm haitashinda uchaguzi wowote ule ki halali, na ni imani yangu kuwa, hata polisi na wanajeshi watatuunga mkono, kwani ni askari wachache sana ambao wananufaika na uongozi wa ccm, wengi ni walalahoi tu kama waalimu, madaktari na watumishi wengine wa umma, tatizo ni kwamba wao hawawezi kugoma.

    STK ONE,
    TOGETHER WE CAN BRING THE CHANGES WE NEED.....YES WE CAN, GOD BLESS CDM!!!!
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kuwa Shibuda ni Bangusilo tu. Nyuma yake wapo Vilongola ambao wanasubiri muda muafaka kufanya vitu vyao. Nyimbo za ujana zinazoimbwa kila siku na baadhi ya wana CDM kibwagizo chake kitasikika kwa kisshindo 2014.
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ushauri kwa Chadema: Anzeni kuandaa wagombea wa ubunge na udiwani kwa majimbo yote nchini sasa hivi. Hii itawapa muda wa kuwachunguza kama kweli wanawakilisha maono na matarajio yenu. Ule mkakati wa kungojea watu walioshindwa kwenye "rushwa" za maoni za chama tawala na kisha kuwapa fursa ya kugombea sio mkakati endelevu.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hako kabinti kamekosea tu, Shibuda anatakiwa apelekwe hospitali, msije mkamuonea bure.
     
  17. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rai rai rai should stop searching for cheap popularity
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wameanza kufa bado kuzikwa kabla ya 2015 watakuwa wameishazikwa.
     
  19. k

    kkitabu Senior Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawatuwezi tumeanza na Mungu na ataendelea kuwa upande wetu mpaka hapo ushindi utakapopatikana
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    ukifikiri kwa kina utagundua hili gazeti la ccm linataka kukuza mgogoro,read between the lines you will realize this
     
Loading...