Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti pendwa radi tanzania limelud mtaani.pata nakara yako kila j5 ya wiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtelekezwa, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mtelekezwa Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wana jukwaa.Napenda kuwataaarifu na kuwakumbusha gazeti letu pendwa lililopotea kwamuda kuwa hivi sasa limeludi mtaani kwa nguvu kubwa ,tukiwa kama wapenda ukweli na mapinduzi halisi,basi tupate nakala za gazeti hili kwa habari za uchunguzi na zenye tasmini ya hali ya juu.Nawasilisha
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    limelud???nakara??? harisi?? vitu gani hivyo?
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona tu wabishi hivi, hivi kila habari siku hizi ni SIASA( as on kila habari lazima iwe posted jukwaa la siasa)?..kamataarufa kwa nini isiende kule jujwaa la habari, hoja mchanganyiko n.k?

    Halafu hiki kiswahili cha "limelud", "nakara", "j5", "harisi", "tathimini"?????
     
  4. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Umetumwa?acha lijiuze lenyewe...this z a greathinker's teritory
     
  5. M

    Mtelekezwa Senior Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sijatumwa nimetoa taarifa kwa wale watakaopenda kuelewa.Na limewekwa hapa kwa sababu ni la Habari za utafiti na si udaku elewa kijana
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo wewe mhariri wake hata lugha hujui. liache lijifie tena.
    ila siku mwanahalisi likirudi tafadhali tujuze.
     
  7. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mleta "mada" umelitia aibu hilo gazeti. Rudi darasani ukajifunze lugha (misamiati na uandishi sahihi).
     
  8. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ni vizuri kufuata ushauri maana kila binadamu anaupungufu
     
Loading...