Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti letu pendwa Mwanahalisi lingeweka hewani majina ya wenye fedha Uswisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyamchani, Aug 18, 2012.

  1. Z

    Zyamchani Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza naanza kwa masikitiko kwani hadi sasa hajujapata kwa uhakika majina ya watu wenye fedha Uswisi. Hii inanikumbusha ushuja na ushupavu wa gazeti letu pendwa Mwanahalisi kabla halijahujumiwa na serikali, mambo haya ya mafisadi yangekuwa si kificho.

    Wananchi tushikamane kuondoa serikali isiyopenda uhuru wa vyombo vya habari na badala yake inapenda mafisadi wasiumbuliwe. Wasiwasi wangu ni kuwa si muda mrefu kuanzia sasa utasikia kuna mtu mdogo kuhusiana fedha za Uswisi kapelekwa mahakamani ili kuzuia mjadala huo, kumbukeni janga la Ulimboka na chizi anayeshikiliwa na afande Kova.

    Ombi kwa wana JF kama kuna mtu ana tetesi ya majina ayaweke hewani.
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisaaaa
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    una uhakika kama anashikiliwa???umewah kumuona????
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Serikali dharimu yenye viongozi walafi,wasiopenda kuambiwa ukweli.
     
  5. k

    kisimani JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa ndipo ninapomwitaji Dr W Slaa arudi bungeni, ishu kama hii fasta ashataja na mkimzuia mwembe yanga kuwataja
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hili la kufungia mwanahalisi linaniuma km nini. Yaani moyo wangu unapata mateso hali ya juu na linaniongezea hasira juu ya ccm na magamba yote yanayounda hili liccm.natamani 2015 ingekuwa kesho asubuhi
     
  7. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Najua Kabwe yumo humu jamvini, amwage majina!
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Very true, Kubenea hakuwa na "msipowataja tutawataja", yeye alikuwa anatiririka tu
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kubenea ni level nyingine kabisa
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Nalimiss sana, najua online lipo (ingawa sioni update.) ila haitawasaidia kuingiza mapato.Ningeshauri wawe na soft version katika PDF na watu wawe wakipokea kupitia emails.Usajili uwe Nchi nyingie.malipo yanaweza kuwa madogo km subcriptions, na kwa edition tofauti ili kuweza kama kundi kubwa la watu na matangazo.
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    Mbembelezeni zito awataje...
     
Loading...