Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti letu leo!JF Udaku!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Feb 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kwamba baadhi ya member wa JF ni viongozi wa sirikali!kama ifutavyo!
    1. FF= Sofia simba
    2. AshaDii=Anne Makinda
    3. NN=magufuli
    4. Lizzy=Mama lwakatare
    5. Lejao=Wasira
    6. Rev Masanilo=Prof Ndulu
    Endeleza na wewe...........
     
  2. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwitamaranya-Matayo
    Birigita- Mke wa Membe
    King 2-Halima Mdee
    Mgeni wenu-Sofia Simba.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    birigita ni mwanaume
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    hapo sasa !!!
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi hapa ndo ,Joab Yustino Ndugai.

    Caution: Najua Masaburi atabisha tu.
     
  6. G

    Gambaz Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni wasira,teh teh teh
     
  7. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mimi hapa ni Kandoro Abbas
     
  8. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ni mimi ndugu Mwigulu Nchemba.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana, hasa hapo kwa lizzy-kama ni kweli basi balaa
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mme wa vicky kamata
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...