Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti lauliza maswali toka JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitia, May 18, 2009.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesoma magazeti ya Tanzania kupitia Kennedy nikakumbana na maswali yaliyoulizwa humu jamvini. Nenda hapa.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Haya maswali yote na habari zote zipo hapa JF. Jamaa kafanya Kopy and Paste.
     
  3. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Sikonge, uliyosema ni kweli kabisa, habari zote zilishaandikwa humu JF. Kitu nilichokuwa nataka kusema ni kuwa, JF imekuwa changamoto au chimbuko la kutoa hoja ambazo baadae zinapelekwa kwa watu wengi zaidi kupitia magazeti.
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2009
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wa-acknowledge JF basi kama wameshindwa kufanya citation.

    Vinginevyo kuna siku watakuwa sued kwa kuplagiarise, walipe mabilioni ya fedha.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Na wewe hilo neno maana yake nini?
     
  6. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mimi nadhani ni vyema mijadala hii inayoendelea hapa kama itatoka nje kwa vyombo kama magazeti kuchapisha, kwani inapanua uwigo wa mjadala, na kuwafikia watanzania wengi. Mwandishi anaweza kuacknowledge tu kwa kusema huu ni mjadala kutoka JF kuliko kujimilikisha kazi ya wengine, kuweka kuwa ni mawazo yake.
     
Loading...