Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uwazi Lachapia

Discussion in 'Entertainment' started by Mnhenwa Ndege, Jul 4, 2009.

  1. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Inasikitisha kuona gazeti kama Uwazi linachapia pale wanapotoa picha ya Randy Jackson wa American Idols kudhani kuwa ni Randy Jackson mdogo wake hayati Michael Jackson. Randy Jackson wa American Idols mara nyingi alikuwa anasema kuwa yeye ahusiani na Michael Jackson ni majina tu yamefanana, pia kiumri amemzidi Michael jackson kwa kuwa yeye kaziliwa 1956 wakati Randy Jackson mdogo wake Michael alizaliwa 1961.

    [​IMG]
    Gazeti hili pia lilichapia walipotoa picha ya Randy Jackson wakisema ni Tito Jackson ambaye ni kaka ya Michael Jackson. Kwa kifupi gazeti hili haliko makini ukilisoma lazimi uthibitishe yaliomo. Labda pengine kuna mtu sasa hivi akiangalia American Idols anaweza kubisha kuwa Randy (jaji wa shindano hilo) ni mdogo wa Michael Jackson kumbe hawana undugu.

    Source: Pwani Raha Blog
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa ni kawaida hawana tofauti na zeuchungu.
     
  3. kui

    kui JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    Makubwa, wanashindwa hata kutafuta facts kwenye tabloids basi!, kama hawawezi kufanya homeworks zao vizuri.
     
  4. M

    Mopao Joseph Member

    #4
    Jul 4, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kukurupuka wakidhani ndo wajuaji zaidi.mbaya zaidi hawataomba msamaha kwa kudanganya umma!!
     
Loading...