Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru Vipi Tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mutua12, May 14, 2009.

  1. m

    mutua12 Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti hili limetoa picha za majeruhi wa mabomu Mbagala ukurasa wa mbele wakiwa wamelazwa chini wawili wawili kwenye godoro moja.

    Binafsi sijafurahishwa na picha hizo likiwa ni gazeti la chama tawala lisingeonyesha picha hizo.

    Wengine mnasemaje?
     
  2. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimeshangaa leo. Nimepita kwenye mbao za wauza magazeti mipicha kibaaao sijui hata mantiki yake nini. Wangeweka picha hata za Makamba akiwa busanda
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa Mkuu! Nini hasa hakijakufurahisha? Kuonesha picha za majeruhi? Au kuonesha majeruhi wakiwa wamelazwa kwenye gororo moja?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wameonesha jinsi gani sera ya afya ya CCM inavyotekelezwa
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lol, huenda wanaanza kumchimba JK taratibu..2010 inakaribia.
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hata mimi kidogo sijaelewa..Kama ni hiyo picha kutolewa mbele kwenye gazeti wakati tukio limepita au hao majeruhi kulala wawili wawili kwenye gorodo moja!

    Tueleweshe vizuri mkuu!
     
  7. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wacha unafiki sasa wewe unataka ukweli ufichwe ?
     
  8. m

    mutua12 Member

    #8
    May 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa mbagala wamechoshwa na mabomu, kuwaweka kwenye picha ndugu zao inawaongezea machungu,
     
  9. m

    mutua12 Member

    #9
    May 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Siyo kwamba ukweli ufichwe kwani nani hajui kuwa watu wengi wamedhurika, na si lazima utangazie watu wote hata wapita njia , zingewekwa basi hata ndani siyo front page!!!!!!!!
     
  10. M

    Msindima JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha Serikali ijianike yenyewe,na kuonyesha mapungufu yake hadharani,hizo picha hazina shida,tunachopaswa kuelewa hapo ni kwamba nchi iko mahali pabaya sana katika kila sekta.
     
  11. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uhuru nao wanaanza kuamka. Hakuna tena kuficha mambo uvunguni.
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani hao wapita njia ni raia wa wapi?hapo zilipowekwa kwenye front page ndo penyewe sasa,na ni vizuri kuelewa hali halisi ili unapopigana vita ya UFISADI ujue unapigana kweli ili kuondoa hizo kero,maana hiyo watu kulala wawili wawili ni matokeo ya UFISADI.
     
  13. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri hali halisi ionyeshwe wazi ili kesho na kesho kutwa vibaraka watakapopita mitaani kusema walitimiza ahadi ya 'maisha bora' kwa kila mtanzania muwapigie makofi mkijua nini mnafanya. Mpaka sasa hakuna aliyewajibishwa kwa hako katukio, wala hakuna mtu anayelishangaa hilo;ila tukio kuwekwa wazi kwenye gazeti watu wajue linashangaza.
     
  14. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani gazeti la chama ndio nini? Ule si ukweli?
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mhariri akificha ukweli hamtaki akiweka ukweli hamtaki,mnataka nini sasa? Nenda Amana Hospital, wagonjwa wanalala wangapi kitanda kimoja?
     
  16. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Malil mbona huelewi? Anaye chukia kuwekwa picha hizo ni ambaye hataki haya mapungufu yaonekane. Soma kati kati ya mstari mkuu
     
  17. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Malila

    Nakuunga mkono mia kwa mia. Watu wengine kusema kwiiiiingi lakini porojo tu. Kila kitu kwao hakifai.
     
  18. N

    Nampula JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msondo wameimba 'mambo hadharani' hakuna kuficha tena maana kama wao wakificha basi magazeti mengine yataweka hadharani.
     
  19. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata kurasa za ndani haitakiwi bila idhini yao.

    Hii kawaida ya kuonyesha wagonjwa katika hali waliyonayo wamelala chini na vikanga havitoshi kuwasitiri kikamilifu ni kuwadhalilisha na kuvunja maadili ya siri za mgonjwa.
     
  20. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Dilunga,

    Unajuaje kama wana ridhaa ya mgonjwa na mgonjwa anataka kuonekana hivyo, pengine katika kutaka kupata msaada zaidi?
     
Loading...