Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru linafanya upendeleo katika mchezo wa soka

Discussion in 'Sports' started by kazikubwa, Sep 21, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo katika uchambuzi wa Magazeti asubuhi katika Clouds FM Bw. Gerald Hando amesema gazeti la Uhuru la jana Alhamisi halijaripoti kabisa habari ya Yanga kuchezea kipigo cha 3-0. Cha ajabu leo limezuka na habari ya kuisifu Yanga. Je tunapata ujumbe gani kutokana na mtazamo wa gazeti hili?
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  3. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga siwale wale ukuona yaliyotoke kwa mbuyu TWITE ACHANA NAO HAO WALEWALE M A G A M B AAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwani unasoma hilo gazeti? Si bora hiyo hela uwape omba omba
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    NAIPENDA YANGA lakini siipendi CCM ondoa shaka watu hawajalinunua hili gazeti wanatoaga nakala 1000 jioni zinarudi nakala 1000.
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    waandishi waowazee hawapo creative,mradi mwisho wa mwezi ufike wapokee chao
     
  7. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha....
     
Loading...