Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru laandika; Wazee wa kimilia Arumeru Hawataki Kumuona Lema!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by reformer, Feb 27, 2012.

  1. r

    reformer JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la udaku la Uhuru lanalotumiwa na magamba limeripoti kuwa, wazee wa kimila wilayani Arumeru hawako tayari kuonana na Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema kwa ajili ya kuombwa msamaha kwa dharau alizowaonyesha wakati wa mazishi ya J. Sumari kama ilivodaiwa na J. Tendwa.

    My take:
    Huu ni mwendelezo wa propaganda za kitoto, uongo na uzushi wa CCM kupitia gazeti hili.

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,242
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Gazeti hili halifai hata kutumika kunako msala!
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kuwa mkuu wa hili genge la kimila ana mahusiano na familia ya marehemu Sumari...na inasemekana kuwa hili genge limegawanyika..kuna waliogundua kuwa mkuu wao anawazunguka na kutaka kulinda maslahi ya chama cha mapinudzi...na ndio maana tunasikia habari tofauti tofauti...

    huyu mkuu wa hili genge ni janga kwa Taifa...Inasemakana huyu mkuu wa hili genge alitaka kuitisha sherehe ya kuwashukuru wananchi kwa kushiriki kwenye msiba kwa kuandaa chakula cha kula wananchi wote..baadae ikasemekana hiyo ni rushwa,ndio hili genge likakubaliana kuipeleka hiyo shukrani kanisani.

    Hili naliita genge tena la maharamia wanaotaka kuchafua amani yetu,kama watawala wanania ya dhati ya kujenga amani basi wawe wa kwanza kuwakemea hawa wazee.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nangojea kuona SISIEMU ikila mweleka ARUMERU....
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi bado kuna watu wanalisoma hili gazeti la udaku
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Who cares?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,902
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    kumbe gazeti la uhuru bado liko kwenye soko eeh? sijaona hata wakifungia chapati!
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuthibitisha kwamba hizi ni propaganda za kitoto, uongo na uzushi wa CCM?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,085
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani ulijisikiaje ulipoona CDM ikiangukia pua Igunga na Uzini? na je hili unalolisubiri likitokea vinginevyo itakuwaje kwako?
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 4,868
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    hawa watu wote wanaohusika na 'ujenzi wa Babeli' wamechanganyikiwa wote, maana hakuna anayetaka kushuhudia jinsi unavyoporomoka na inabakia kila mmoja kama kawaida kusema la kwake. Kazi kweli
     
  11. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nathibitisha Kuwa Hizo ni Propaganda za Kitoto kwani hii Nchi ni Huru! Na Hakuna Mtu na Utashi wake au Kundi Fulani linaweza Kumsimamisha Mtu fulani kwenda sehemu fulani kwa Utashi wao Binafsi!! Ila nadhan Mwisho wake utakuwa baada ya Huyo dogo Kupigwa chini na Magamba then hao wazee hawatakuwa na personal Interest
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Front liner Craper
     
  13. S

    Silent Burner Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama lilivyo Tz-Daima.
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,320
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    nyere alisema haka kanchi kananuka rushwa alipokkuwa hai,leo hii angekuwa hai angesema haka kaJOHN TENDWA kananuka rushwa,mkaogope kama ukoma.. ccm inasaidiwa na vyombo vingivya serikali,.msajili wa vyama vya siasa,tume isiyo huru ya uchaguzi,polisi,mahakama,jeshi la kulinda taifa
     
  15. S

    Silent Burner Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na haya yote, kwanini Lema atoe maneno ya kashfa kwenye msiba? mdomo wake huwa unatoa maneno kabla ya ubungo kuyafanyia kazi?
     
  16. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,142
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ninavyojua Lema atakuwa anatokea kwenye mikutano, sasa kama hao wazee hawataki kumuona, mbona ni rahisi tu? Wasiende kwenye mikutano ambayo Lema atakuwapo, watakuwa wamefanikiwa kutomuona Lema. Sasa kama mtu hutaki kumuona mwenzako, kuna haja ya kutangaza gazetini, si unajifungia ndani tu?
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 8,510
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Hao ni wazee wa mila potofu, wana akili mbofu mbofu, wamechanganyikiwa kwa kukosa matibabu, lakini msijali, vijana watarekebisha kukengeuka kwa hivyo vishili.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,790
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni bahati kuktana na baadhi ya wazee nikawatupia swali hili walishangaa maana wengine hata hawakujua kwa mara ya kwanza walisikia kutoka kwa Tendwa na wale wazee wana chama chaowame ahidi kukutana tarehe 29.02.2012 kutoa kauli ya pamoja...tusubiri tuone nini kitatokea
     
  19. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 592
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mimi nadhani sio sawa kupoteza muda kuliandama gazeti la uhuru. wote tunajua kwamba hilo ni la propaganda za ccm kama ambavyo sisi la kwetu ni tanzania daima na la cuf ni al nuur.
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :smash: