Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la uhuru laandika "mchuano mkali ccm, chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Apr 2, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    katika hali isiyokuwa ya kawaida gazeti la ccm limeshindwa kuandika habari ya kuipa ccm uwezekano mkubwa wa kushinda kama ilivyo kawaida yake badala yake limeandika mchuano ni mkali kati ya ccm na chadema.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Eti ccm imetamba vijijini na CDM imetamba mijini. Hata mbuzi wakati wa kuchinjwa huwa wanahangaika sana
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hivi kuna wanajamvi mnatune CCM FM?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe nimesikia kwenye uchambuzi wa magazeti nikashindwa kushangaa kwani kwani karibia kata 14 kati ya 17 ccm ilikuwa imeburuzwa sasa hapo mpambano mkali unatokea wapi?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Chemical Ali, aka Comical Ali!
    CCM na gazeti lao ni comedians!
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Obvious of the obvious is just obvious
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wanamuwasho sehemu hao wameshindwa kueleza bayana kuwa hali ilikuwa tete kwao!
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasubiri kesho sijui wataandika nini...si ajabu hata habari ya matokeo wasiipe kipaombele.
     
Loading...