Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Uhuru kesho litatoka na Kichwa Cha Habari gani, ukurasa wa Mbele ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ishina, May 26, 2012.

  1. Ishina

    Ishina Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya Makamanda wa wa ukweli wa CDM kufanikisha uzinduzi wa Movement for Change (M4C) kitaifa, na kuvua Magamba mengi ya kutosha (zaidi ya 3,000) leo katika Viwanja vya Jangwani Viwanja vya Chadema Square: Je kesho Gazeti La Uhuru litatoka na kichwa cha habari gani ukurasa wake wa Mbele?
    Any idea?!
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Chadema wapata maudhurio ya watu wachache kwenye mkutano wao
     
  3. Ishina

    Ishina Senior Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Chadema yapoteza Mvuto wa wananchi'
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mamia ya watu wahudhuria mkutano wa CHADEMA
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Chadema yamkosea adabu Rais
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,695
    Trophy Points: 280
    mara ghafla...''CDM yafunika Jangwani ''Chadema Square''.........kesho yake Nape Kubwa Jinga lazima aitishe Press Conference ya kumtimua mhariri
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,373
    Trophy Points: 280
    watasema CHADEMA YAVUNA WANACHAMA BANDIA
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    CHADEMA YALETA FUJO JANGWANI
    *Mamia wajeruhiwa
    *mwenyekiti wao amtukana Rais
    *tundu Lissu azomewa
    *Shibuda ashangiliwa.
     
  9. Ishina

    Ishina Senior Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari ya kesho nadhani Nape mwenyewe atakuwa ataiandika na kusimamia zoezi hilo yeye! Hataki makosa ya kipindi kile cha uchaguzi Arumeru yajirudie.Wakati fundi mitambo wa TBC alipochemka, ilikuwa habari ya Magamba, lakini zikatoka picha za CDM
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA TISHIO LA AMANI
    • yataka viwanja vya jangwani viitwe chadema square,
    • Mbowe kufundisha vijana wake kumwaga damu
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chadema yakosa watu jangwani.
    mwandishi wetu aliyekuwa akufuatilia mkutano wa chadema uliotangazwa kwa karibu wiki nzima alifuatilia mkutano huo majira ya saa kumi kamili jioni ya leo lakini cha kustaajabisha alikuta jangwani hakuna hata ndege aliyekuwa amefika katika uwanja huo.

    lakini katika hali ya kustaajabisha itv katika taarifa yao ya habari ya saa 2 usiku jana walionyesha picha za uchaguzi wa 2010 wakielezea kuwa ndio mkutano wa jana.

    tunamwomba mwenyekiti wa chama chetu ambaye ana mamlaka ya kikatiba ya kukifungia kituo cha itv kwa kupotosha habari.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Msishangae wakisema 'Bujibuji arudisha kadi yake CDM, apewa mke na Baba Mwanaasha, Mkewe ni Mwanaasha na harusi kufanyika Ikulu'
     
  13. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CDM yatapeli pesa za watu masikini;

    Magamba-CCM yatimkia Chadema.

    Slaa na Mbowe wazomewa, washindwa kuhutubia.
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unapima upepo?
    sendoff ya Dr.Slaa na Mchumba wake lini?
     
  15. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    WANANCHI WASUSIA MKUTANO WA CHADEMA -wachache walioudhuria wakerwa na sera za uchochezi wa Chadema -Viongozi wa kitaifa wa Chadema wazomewa -Waapa kuigawa nchi wakifanikiwa kuingia Ikulu
     
  16. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    chadema waendela kuteswa na mzimu wa shibuda
    mbowe amkandia shibuda kiaina
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    CHADEMA CHASHINDWA KUWIKA.

    *Zito, Shibuda waingia mitni.
    *Wanafunzi wajazana
    *Wampongeza rais, wasema hakuna kama yeye.
    *
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,814
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaaa, kesho hakuna gazeti la uhuru wandugu, liko gazeti la MZALENDO...
    Ni substitute ya gamba la uhuru
     
  19. Dennis_elisha

    Dennis_elisha Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA WAGEUKA OMBAOMBA
    *wamewakamua wanachama wake kiasi cha kukosa nauli
    *
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wataandika "Kikwete atukanwa"
     
Loading...