Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Aug 12, 2012.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnakumbuka ile katuni iliyokuwa imechapwa kwenye gazeti la Kenya ikonesha wana habari wa Tanzania wakilamba viatu vya JK. Ililalamikiwa sana ingawa ilikuwa na ukweli fulani. Sasa imewekwa katuni kwenye gazeti la The East African kama ilivyo hapa chini. Sijui tena tukasirike au tukubali ukweli?
     

    Attached Files:

  2. m

    matubara JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwamba sisi ni watu wa maneno matupu ni saawa kabisa.
     
  3. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    doing what we do best !!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii hata JK itamchekesha. This time watapewa zawadi wachoraji wa katuni hii kwa kuitangaza vizuri Tz.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    everybody expects somebody to do what anybody can do but nobody does it!!
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Uganda imechukua Gold ya marathon, hajawatendea haki!!
     
  7. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    seriously,this sums up everything that is wrong with our country.
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Liwalo na liwe!
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katuni hii nimeipenda kwa vile inasema ukweli. Kuanzia viongozi hadi wana michezo wa kitanzania wamekuwa wakienda nje kutalii na kufanya ufuska. Hili si tusi wala kejeli. Katuni hii inafurahisha na kufundisha kwa sababu mchoraji hakuwa na haja ya kupindisha ukweli. Kwa watu wenye akili timamu na wanaofikiri sawa sawa hii katuni ilitosha kuwa suto na somo. Ila kwa walio wengi wanaopenda kusifiwa hata upuuzi ni maudhi.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sera nzuri za michezo! CCM oyeeeeeeeee
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bullseye..below the belt..what a clear shot!!!
     
  13. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Kuna kocha alisema mapema kwamba kama mwanariadha yeyote wa Tanzania atarudi na medali hata ya shaba.. baci yeye (kocha) atachana vyeti vyake vya ualimu wa ukocha.. Ni baada ya kuona ushauri wake kama kocha umedharauliwa..

    Sent from Tora Bora..
     
  14. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yaaani kwa maneno mdomo wa TZ umejaa medali!!!

    Hivi nani alimpa madaraka Bayi??? Ana akili timamu mtu huyu?

    Pia tuwaelewe wakenya kwamba siyo washirika wetu. ni wapinzani na washindani wetu. Tz hatujawachora kwa upuuzi wao wa kuingia Somalia kwa sababu ya wazungu wawili tu waliotekwa nyara. sasa hivi wanalizwa kila kona ya Nairobi.
     
  15. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu.. Huyo mchoraji katuni ni Mtanzania.. Na hayo anayoyachora ni mawazo yake na wala ci ya wakenya.. Ni sawa na kipanya anavyoweka hicia na mawazo yake kwenye katuni zake.. Muhimu ni ujumbe uliobebwa..

    Sent from Tora Bora..
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani hatuwezi hata kupiga blah blah hadi Olympic wakaamua kuweka mchezo wa blah blah kwenye orodha ya michezo yake? Na kama ikiwekwa, tutashinda?
     
  17. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni ukweli; japo unaumma! Kwa kuwa tunatia aibu hawa wachoraji vibonzo wacha watuchane vizuri tuu!

    Japo kwa uzoefu wetu wa kuboronga, naona hata kutaniwa, kushutumiwa na kushauriwa hakusaidii! Heri tuanze kutishia viongozi wa michezo kwa kichapo wakishindwa kutimiza malengo yao!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Wakenya si wanataka wao wawe juu siku zote tu.
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hicho kibonzo kinatuonyesha tulivyo watu wa maneno mengi. Timu yetu ya Olimpiki imetia aibu kulinganisha na majirani zetu. Kuhusu Kenya kupigana vita Somalia,siku zote nasema Kenya walichelewa sana. Matatizo ya utekaji meli ktk bahari ya Hindi na maelfu ya vijana wanaokimbilia Afrika Kusini kupita hapa,kote huko ni kushindwa kuwajibika kwa majirani wa Somalia. Hata kujazana Wasomali hapa ambao wameanza kulalamikiwa na wazawa ktk miji ya Arusha na Dsm ni kwasababu majirani tulishindwa timiza wajibu!
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Gado ni Mtanzania.
     
Loading...