Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la The African lafungwa kuanzia Mei mosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Apr 29, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Katika gazeti la The African la leo (Jumapili) kuna tangazo Uk wa 2 kwamba gazeti hilo linafungwa kuanzia Jumanne ijayo tarehe 1 May. Tangazo linasema linafungwa kupisha maandalizi ya kulianzisha tena kuwa la kila wiki, mwanzoni mwa Juni.

    Jamaa yangu hapo New Habari kaniambia kuwa gazeti jipya linatarajiwa kushindana na The East African linalochapishwa na Nation Media Group. Anasema lengo hili linaweza likawa dhihaka kwani hakutarajiwi kuwepo uwekezaji wowote katika maandalizi hayo. Quality journalism needs investment.

    Jamaa yangu huyo ananieleza kwamba baadhi ya wahariri na waandishi wanaamini kabisa hii ni namna tu ya kulifunga gazeti hilo moja kwa moja kwani limeshindwa kujiendesha kutokana na ukosefu wa waandishi/wahariri experienced na usambazaji wake kuwa mbovu.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    The African liipiku The East African? Bila uwekezaji? Hivi kweli mnakijua kinachoendelea pale New Habari? Mishahara huwa nyuma miezi 2 - 4?

    Wanachekesha hawa! Au ndiyo Prince Bagenda at work -- maana pengine kapelekwa pale kwa lengo moja tu -- kuimaliza New Habari ki-aina!
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    The East African comes from a Giant Media house in East and Central Africa!!

    Hako kagazeti hakawezi battle na The E. A katika market kamwe!!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    R.I.P. The African!
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha! Animo et Fide!

    Wanachi hao hao uwaibie (ufisadi), uwadhihaki, halafu ukajiuze kwao. Inawezekana kweli? Rest in Hell (R.I.H) kwa upumbavu wako mwenyewe.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    The African :rip:
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna kijigazeti chochote cha hapo Sinza madukani (New Habari Corporation) kinaweza kujidai kutawala soko la magazeti hapa bongo? Ndio wajidai kushindana na The East African?

    Rest in Hell (RIH) the whole New Habari Corporation.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Roast In Pain!!
     
  9. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Issue ni Prince Bagenda amehamia hapo kuna mgogoro. Hataki CCM iandikwe!!!!!!!!!!
     
  10. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha....
     
  11. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili ni la Rostam, lifungwe tu.
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    wabongo bana!!!!!!!!!!simba imeshinda 3-0 sina mchango kwenye mada husika iam sorry!!
     
  13. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    suffer in hell the african
     
  14. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wacha lifungwe halikuwa na mchango wowote katika tasnia ya habari zaidi ya kuandika uzandiki wa kuwashambulia baadhi ya viongozi wa upinzani pia kama yalivyo magazeti mengine ya habari corp ambayo hayana maadili yoyote yanayosimamia vyombo vya habari
     
  15. a

    ashakum Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo Rost Tamu atakamatwa lini kwa ufisadi papa?
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    RA kishaanza kufunga miradi yake tanzania,kahamia malaysia
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magazeti ya bwana Fisadi Rostitamu
     
  18. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    bado vijarida vya tazama,kiu,sauti huru,jambo leo na vyote vyenye mrengo wa kifisadi,kiama chao is around the corner.
     
  19. M

    Mbiha New Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha, labda lakini kwa aina ya management iliyoko sijui, tuwatakie kila la kheri.
     
Loading...