Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la tanzania daima na malipo ya tarehe 90

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamanda Mlo, Feb 9, 2012.

  1. K

    Kamanda Mlo Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakera sana mtu anapofanya kazi kwa bidii na uaminifu huku akitegemea malipo ya SINTOFAHAMU nalipwa lini? Hii ni habari ambayo nina uhakika nayo kwa 100%. Wafanyakazi wa kampuni ya FREEMEDIA inayochapisha Gazeti la Tanzania Daima na Sayari mpaka sasa hawajalipwa mshahara wao wa January, ila hali ni mbaya zaidi kwa waandishi wasio na mkataba (Correspondent) kwani wao ndio mshahara wao hawaujui tangu December mwaka jana 2011 licha ya kwamba wanategemea 1500 au 2000 kwa kila habari itakayotoka gazetini. Mbaya zaidi ni kwamba mmiliki wa kampuni hiyo alikusanya mapato yaliyotokana na mauzo ya gazeti na kwenda kufungulia Radio Moshi.:lol:
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    napita hapa.....
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Do you know how much he invested? or umeanzia kuona hapo kwenye makusanyo? usiwe kama dereva wa fuso kusahau kua fuso imenunuliwa 40ml, na kuona yy ndio anatengeneza hela kupeleka laki kwa tajiri kila jioni?
     
Loading...