Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Tanzania Daima Linahujumiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STEIN, Mar 1, 2011.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku kadha sasa zimepita katika maeneo mengi gazeti hili halipatikani, nashangaa sana gazeti hili kutokuwepo kwenye meza nyingi za kuwekea magazeti ambayo watu hupita pale na kuperuz then kuangalia ni kipi unachukua.

    Katika mazungumzo yangu na moja wa wauzaji amekiri kuwa hawauzi hilo gazeti hadharani kwa kuwa kuna wakubwa wanawaandama wakiona gazeti la TZ daima. Kwa hiyo wanachokifanya ni kuificha lakini mtu akihitaji linapatikana.

    eti lengo ni kwa kuwa linabadilisha mtazamo wa watu kwa kuwa linaandika kwa ukweli habari ambazo watu wanapenda. Nawashauri wahusika wa hii gazeti wafanye mpango wa kutafuta wauzaji waliopinda na wazalendo ni hawa wanaotishwa kidogo wanatetemeka.

    Kuna muuzaji moja aliniambia yeye hata wangefanyaje lazima aweke juu ya meza na lazima copy moja ibaki kwa ajili ya kudisplay kwenye meza yake hadi jioni.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwahiyo linauzwa kama cd movies za x sio!!
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe
     
  4. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha ushenzi wa kishetani wee mchochezi wa chuki isiyokuwa na maana au unatafuta huruma ya watu?. Unachotaka kuwamezesha wenzio ni kwamba gazeti linauzwa kimagendo au? Kwa taarifa yako kila siku nanunua gazeti ya Tanzania Daima hate leo nimefanya hivyo.

    Kama ni hujuma kama unavyodai wangelinunua magazeti kabla hajaenda kwa last vendor au wangeliteka kiwanda wakayatia moto kama ilivyofanyika kwa the daily nation huko kenya kipindi fulani au la kpundikiza wahariri. Kwanza wahujumu tanzania daima lina nini cha msingi cha kuogofya? mbona husemi Mwananchi, raia mwema au mwanahalisi ambao wameshapata misukosuko ya hapa na pale?

    Nakushauri utafute pengine pa kuanzia.
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamechemka hao,na mwanahalisi watasemaje?maana mwanhalisi ndio linaandika habari za kutisha zaidi na ambalo watanzania wengi wenye akili timamu wanalisoma.
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    noana hata online pia halipatikani
     
  7. t

    talumba mkiwa Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzushi
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Punguza jaziba mkuu, naona jamaa Location yake yupo Arusha na hatujui Arusha sehemu gani... lakini sijaona umuhimu wa kuanzisha thread kama hii, ni kuongeza mzigo katika server za jamaa... halafu inaonekana kama analipigia debe kiaina hili gazeti maana lipo online kila siku kama halipati alitafute kwenye mtandao
     
  9. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi silipati online Tanzania Daima kulikoni? inawezekana yanayosemwa yakawa sahihi labda lahujumiwa jama!!!
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Matusi ya nini tena humu jamvini?
     
  11. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwenye macho haambiwi tazama jaman, hali c inaonekana wazi, Tanzania daima siku hizi ni vichwa vya watanzania wenyewe kwa hiyo hata wafanye hujma kias gan bado tu mawazo yetu yanatutosha katika kufanya tathmin ya mambo inavyokwenda
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    online lipo limejaa tele we click ikishafunga utaona small icons on your left hand then select hapo
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuache uzandiki. Gazeti hili haliujumu nani na kwa nini?

    Wanalihujumu wenyewe kwa taarifa zake zisizo makini na zenye kufurahisha wana Chadema.
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamefilisika wameshindwa hata kulipia ebsite yao au wameshindwa kumlipa web master wao.
     
Loading...