Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAUMA, Apr 16, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    MAUMA Senior Member

    #1
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mkazi wa kudumu wa KILOSA sasa leo nimeona kichwa cha habari cha gazeti hili kuwa KINANA na NAPE wamezomewa RUAHA huu UZUSHI na UONGO USIO NA TIJA KWA TAIFA

    .Watu waliouzulia kwenye mkutano wa hadhara walikuwa wengi kupita kiasi cha kwamba haijawahi kutokea na watu waliuliza maswali wakapata majibu yaliyowalidhisha wakashangilia vya kutosha mpaka sasa ni gumzo hapa ruaha ujio wa katibu mkuu

    .mkutano ulivyomalizika tulimsindikiza katibu mkuu kwa shangwe la kutosha. vijana wa CCM waliondoa jukwaa mpaka saa moja na nusu jioni; labda kama wao wafuasi wa CDM walimsubiri kiongozi wao wa chadema saa nae usiku akawahutubia sawa

    .Hakuna kama CCM hapa ruaha hawa wapinzani wanahaha na maneno ya udaku kama lilivyoandika gazeti la TANZANIA DAIMA
    TUKUBALI SASA WATU WAMEANZA KUPOTEZA IMANI NA CDM ILA INAJITAIDI KUJISAFISHA KWA KILA HALI ILA MFA MAJI AACHI KUTAPATAPA.

    ANGALIA HOTUBA YA MBOWE YANI NI ZAIDI KINYAA KWA WATANZANIA KAMA TUNGEMPA NCHI ANGETUPELEKA WAPI?
    watumishi wagazeti la TANZANIA DAIMA kwa kuwa mmiliki wenu ni ZERO nanyi hamtakiwi kuwa ZERO kama mmiliki wenu wa gazeti, WATANZANIA WA SASA HAWAHITAJI UZUSHI NA UONGO USIO NA MAANA
     
  2. C

    COPPER JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Tanzania Daima wametudanganya?
     
  3. C

    Chungurumbira JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 2,165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 36
    Elimu yako nayo ya kuungaunga hata kuandika nako taabu!! shida kubwa hujajitambua kabisa maana ungejua tatizo lako la kutojua kuandika kwa ufasaha ni sababu ya elimu duni uliyopata toka kwa wezi hawa CCM usingekuja na uharo huu. Sisi wote ni mashuhuda maana ITV walionyesha sasa wewe na huo uongo umetoka wapi!!??
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Wamewazidi Gazeti la Uhuru?:nono:
     
  5. M

    MAUMA Senior Member

    #5
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazushi na waongo
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Acha ushabiki mimi nilikuwepo ....Kinana na ujumbe wake walipata aibu. Labda kama wewe unaota endelea kusoma Uhuru, Mzalendo na habari leo
     
  7. k

    kibaya-kenya JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mau, ww ni mpumbavu labda ukachukue posho Ofc ya majambazi pale Lumumba, upende ucpende Kinana mkuu wa ujangili amesomewa na watu wenye uchungu na taifa lao, Hii aibu ya kutetea ccm hakika itawamaliza daima hawa ni majambazi wa mali za umma tutawasomea daima na wewe ni mpumbavu daima nenda zako ukachukue posho ya usaliti kwa kujiuza kama takataka mbele wa wauaji na wanyonyaji wa mali za umma.
    Imekuuma sana ila ndio habari.
    SHAME UPON YOU AND CCM PARTY.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2013
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Nilijua lazima wale jamaaa lazima waje humu, haiwezekani mtu ulipwe ujira halafu usiifanye kazi uliyotumwa.
     
  9. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,380
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 63
    Kwanza gazeti linasema kinana na nape walizomewa wakiwa Ruaha, we umesema upo kilosa, hata kama ni wilaya 1 sehemu ni tofauti. A'fu jaribu kutumia lugha nzuri kenge wewe.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ruaha loooo....wewe uko Kilosa
     
  11. M

    MAUMA Senior Member

    #11
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazushi na waongo
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    bwahaha uongo mwingine bana....mbona IP yako unaonekana una log in toka Dar acha kujiaibisha arifu...IP inaonekana wazi wazi kabisa
     
  13. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,380
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 63
    A'fu unaonekana una aibu sana! Wewe ni me au ke? Kama ke, ukitongozwa unaonekana unang'ata ng'ata kucha sana. Na kama me unapata tabu kupata ma-do. Gamba mkubwa we!
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,457
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 83
    Hehee anahisi wote ni wajinga,
    Tena yupo mavuno house,

    Kilosa ya posta?
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    sasa povu la nn??
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    we kweli ni mkazi wa kudumu wa kilosa,nakushauri ukae huko huko,usije mjini
     
  17. m

    mbogyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    duuh! huyu jamaa ---- sana anatudanganya sisi wakati tunajua wapi alipo acha umbulula wewe
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Gazeti la vitumbua nitafurahi likifungiwa hili
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2013
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,678
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    mkuu umeandika kisiasa sana kiasi kwamba hata kukuamini inakuwa kazi ngumu.
    UMECHANGANYA HOTUBA NA YA KILOSA HILO NIKOSA KUBWA MBONA HUJAONGEA HOTUBA YA PINDA BASI NDO AMBAYO ITAFANYIWA KAZI NDUGU!
     
  20. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naape kakutuma uje kukanusha...ukweli ndio huo mmezomewa baada ya kushndwa kujbu swali la kampun ya bosi wenu kuhujumu uchumi
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page