Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jun 14, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Uhuru la leo ambalo ni gazeti la serikali limeandika,,"Mtuhumiwa wa ufisadi aenda Nigeria kujisafisha".

    Hapa ni patamu,,kama hata chombo cha serikali ya ccm kinatamka waziwazi kwa mtindo huo.

    TBC wao bado humpamba kwa jina la "Waziri Mkuu Mstaafu".
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa.. Ila UHURU sio Gazeti la Serikali ni gazeti la CCM.
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza leo nimestaajabu gazeti la CCM linamuandika vibaya kada wake. kweli mageuzi naona yanachukua kasi yake.
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Wakuu hata mimi nimeisoma hiyo stori leo!!! Eti kada wa CCM anayetuhumiwa kwa ufisadi ameonekana katika sinagogi la Mchungaji T.B. Joshua huko Nigeria akiombewa juzi jumapili!!!

    Wakuu huyo mtuhumiwa atakuwa nani? ... coz atakuwa mmojawapo wa wale mapacha watatu!!!!
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unategemea nini kama Nape kashika mpini halafu kina Lowassa wameshika makali? Kutesa kwa zamu!
     
Loading...