Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Sauti Huru na Chadema Tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wikolo, Aug 29, 2012.

  1. w

    wikolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalia vizuri na hako kapicha kadogo juu ya picha kulia kuhusu Bi. Nkya. Sasa sijui hili gazeti lenyewe lina maadili kuliko ya Mwanahalisi? Kazi ipo.

    [​IMG]
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari zikiwa na manufaa kwao hawatalifungia sahau.
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Linamilikiwa na nani hili?
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Haya Magazeti yanshambulia watu Binafsi yana Malengo Gani kwenye Usajili wake? Si Bora wangeungana na Shigongo kwenye Udaku!! Who is behind this Tabloid?
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani linaisema serikali na CCM? Haya adhabu yake ni kuyaacha tu ili return rate yake iwe kubwa wafunge wenyewe.
     
  6. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndo mfano wa magazeti ambayo akina lowasa na kikwete waliyaanzisha wkt wa kuelekea uchaguzi mkuu. Kwa sasa humo kuna akina nape na vikaragosi vingine vya ccm.
    Sisi watz hatudanganyiki tena
     
  7. H

    HAPPY MAKUKU Senior Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini kwa sababu ukiangalia Askofu Makiadi Mapengo Francoo, yaani sera zake na za chadema zinafanana sana, maana yeye kila siku kwenye ibada badala ya kuwajenga wananchi wake kiroho, anajikita sana kuongelea mambo ya kisiasa. huku ni kushindwa na kazi yake. naye inabidi aanzishe chama ili awe mwanasiasa kama slaa, maana mwenzake slaa ya kanisa yamemshinda pamoja na kanisa kumsomesha biblia hadi ngazi ya udoktari, lkn ameamua kuingia kwenye siasa ili aigeuze nchi iwe parokia ya katoliki kabisaa, kwa hiyo sauti wako sawa kabisaaa, mimi mwenyewe nikienda kanisani mzee mapengo huwa ananiboa, naona bora niende hata kwa mwigira tu au mzee wa upako lusekelo pale ubungo.
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mimi najiuliza hilohilo. Maana naona lengo la hilo gazeti ni lilelile tunaloona wanalofanya baadhi ya wana JF, kulihusisha Kanisa na Chadema ili Chadema ikimbiwe na watu wa itikadi fulani ya kidini.
    Nani mmiliki wa hili gazeti??
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe siyo mtu wa kuingia Kanisani. Akili zako zinakuweka uchi. Wewe ni wale 'wagomea sensa'.
     
  10. S

    SEBM JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu Wikolo,
    Unaweza ukatuwekea hiyo story kwa undani? Tukiisoma kwa undani tutaweza kujadili kwa marefu yake;
    Maana kwa kusoma tu hapo juu utaona tayari liko biased na mwandishi wake ametoka katika vile vyoo vya Kata;

    1. Kumtaja John Mnyika (MB) kama 'Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chadema', wakati si kweli.

    2. Kuonyesha msimamo wao mwanzo tu mwa habari kwa kuelezea harambee za CHADEMA ni 'hadaa na za kisanii'

    3. Nataka kujua uhusiano na influence ya Dkt Slaa (padri mstaafu wa Jimbo Katoliki Mbulu) na Shirika la Yesu (Society of Jesus - S.J, maarufu kama Jesuits).
     
  11. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu umehesabiwa, kama haujahesabuwa kahesabiwe yaheeee!
     
  12. w

    wikolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, na mimi nimeipata kama ilivyo ndugu yangu. Jaribu tu kuwa unafuatilia hilo gazeti kila linapotoka na naamini kuna kitu utagundua kwa sababu liko kama lina mapambano ya kudumu na Chadema pamoja na wanaharakati wengine.
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hili litakuwa gazeti "binti" la Uhuru & Jambo leo.
     
  14. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali umemwona. Alichokiandika kinamwonesha yeye ni miongoni mwa wagomea sensa.
     
Loading...